728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Tuesday, September 6, 2016

    WAFANYAKAZI WA JUMUIYA YA AFRIKA MASHARIKI WATINGA MAHAKAMANI.

    Katibu mkuu wa jumuiya ya Afrika Mashariki Balozi Liberat
    Mfumukeko.

    Na Woinde shizza,Arusha.
    Wafanyakazi wa Jumuiya ya Afrika Mashariki (EAC),
    wamefungua kesi kumshtaki Katibu Mkuu wa jumuiya hiyo
    kwa madai ya kuvunja mikataba ya ajira.

    Kesi hiyo wameifungua katika Mahakama ya Haki ya Jumuiya
    ya Afrika Mashariki (EACJ) kitengo cha awali.

    Wafanyakazi watatu kutoka Idara ya Amani na Usalama
    wanadai Juni 17, Katibu Mkuu huyo alivunja mikataba yao ya
    ajira kinyume na agizo la Baraza la Mawaziri wa Jumuiya ya
    Afrika Mashariki waliyoyatoa kwenye mkutano wa nyongeza
    wa 31 na kwa kuzingatia Kanuni ya 96 ya taratibu za
    wafanyakazi wa EAC ya mwaka 2006.

    Wanadai kuwa walipokea barua kutoka Masjala ya EAC yenye
    notisi ya miezi mitatu ya kusitishwa kwa ajira zao iliyowekwa
    saini na katibu mkuu huyo, huku ikieleza kuwa EAC haina
    fedha za kuendeleza mradi wa APSA unaopata fungu kutoka
    Umoja wa Ulaya (EU) kupitia Umoja wa Afrika (AU).
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: WAFANYAKAZI WA JUMUIYA YA AFRIKA MASHARIKI WATINGA MAHAKAMANI. Rating: 5 Reviewed By: MICHUZI BLOG
    Scroll to Top