JIACHIE

Karibuni Jamvini Wanajamii

Tangaza Hapa

Post Top Ad


CCM ZANZIBAR, CPC YA CHINA KUIMARISHA USHIRIKIANO WA KIMAENDELEO

Share This

 Naibu Katibu Mkuu wa CCM Zanzibar, Abdi Mahamoud Abdi, amekutana na ujumbe wa viongozi wa Chama cha Kikomunisti cha China (CPC), ambapo wamejadili namna ya kuimarisha uhusiano na ushirikiano wa maendeleo kati ya vyama hivyo viwili.


Kikao hicho kimefanyika katika Afisi Kuu ya CCM Kisiwandui, Zanzibar, kikijikita katika masuala ya uongozi, miundombinu, biashara, pamoja na kuimarisha umoja na mshikamano.

Akizungumza baada ya kikao hicho, Abdi amesema CCM imekuwa na utaratibu wa kuwaandaa viongozi wake kutembelea China kwa ajili ya kujifunza uzoefu wa maendeleo katika sekta mbalimbali, ikiwemo uongozi na biashara.

Pia, amewapongeza viongozi wa China kwa msaada wanaoendelea kutoa katika Chuo cha Mafunzo cha Dambwe, akieleza kuwa mchango huo una umuhimu katika maendeleo ya chuo hicho.

Kwa upande wake, Balozi wa China nchini Tanzania, Chen Mingjian, amesisitiza umuhimu wa kuendeleza ushirikiano kati ya Zanzibar na China, akieleza kuwa CPC itaendelea kutoa fursa kwa viongozi wa CCM kutembelea China kwa ajili ya kubadilishana uzoefu na maarifa katika sekta mbalimbali.

Chen amesema maendeleo ya miundombinu ya barabara nchini Tanzania yana mchango katika kukuza uchumi na kuboresha maisha ya wananchi.

Kikao hicho kimehudhuriwa pia na Naibu Katibu Mkuu wa UWT Zanzibar, Khadija Nassor Abdi; Katibu wa Kamati Maalumu ya NEC, Idara ya Siasa na Uhusiano wa Kimataifa (SUKI) CCM Zanzibar, Khadija Salum Ali; Balozi Mdogo Mkuu wa China Zanzibar, Li Qianghua; Mshauri katika Ubalozi wa China nchini Tanzania, Peng Yongjia; pamoja na Katibu wa Pili katika ubalozi huo, Zhang Lianchuang.











No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad