JIACHIE

Karibuni Jamvini Wanajamii

Tangaza Hapa

Post Top Ad


ASAS APONGEZA MAZINGIRA YA ELIMU SHULE YA MSINGI WERU

Share This

Mjumbe wa Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Taifa (MCC), Salim Abri Asas, ametembelea wanafunzi wa Shule ya Msingi Weru, iliyopo katika jimbo la kalenga,wilaya ya Iringa Vijijini, na kupongeza mazingira ya kujifunzia kwa wanafunzi shuleni hapo.

Asas ameeleza kuridhishwa na mazingira hayo huku akitambua juhudi za Serikali inayoongozwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika kuboresha sekta ya elimu nchini.

Amesema utekelezaji wa Ilani ya Uchaguzi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) unaendelea kuonekana kupitia maboresho ya miundombinu ya elimu na utoaji wa elimu bila malipo, hatua zinazolenga kuwawezesha wanafunzi kupata elimu katika mazingira bora.

Aidha, amewahimiza wanafunzi kusoma kwa bidii, kuzingatia nidhamu na kujituma katika masomo yao ili kunufaika na fursa za elimu na kupata matokeo mazuri katika mitihani.

Amisisitiza kuwa juhudi za kuboresha mazingira ya kujifunzia zinapaswa kwenda sambamba na uwajibikaji wa wanafunzi, walimu na wazazi katika kuhakikisha elimu inayotolewa inaleta matokeo yanayotarajiwa.

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad