MASHABIKI wa burudani za kidijitali wana sababu mpya ya kuongeza msisimko kupitia Meridianbet, ambayo kwa kushirikiana na Pragmatic Play imezindua kampeni ya PLAY with KEVIN, yenye thamani ya jumla ya TSh. 3,750,000,000/= katika zawadi. Hii ni fursa inayowaleta pamoja wapenzi wa michezo ya kasino mtandaoni katika safari ya burudani inayohitaji ushiriki na bahati ya kufungua zawadi. Kama ilivyo kwa mashindano makubwa ya michezo, kila hatua ni muhimu, na safari hii herufi tano za jina KEVIN ndizo funguo za kuelekea kwenye zawadi.
Kupitia kampeni hii, wachezaji wanatakiwa kucheza michezo teule ya Pragmatic Play ili kupata nafasi ya kukusanya herufi K-E-V-I-N. Kila dau linaweza kutoa herufi kwa bahati, hivyo kufanya kila hatua kuwa sehemu ya safari ya kukamilisha jina hilo. Hata hivyo, ni muhimu kuzingatia kiwango cha chini cha dau kinachotumika kwa kila mchezo unaoshiriki, kwani masharti ya mchezo husika ndiyo yanayoongoza ushiriki katika kampeni hii.
Vilevile, meridianbet wana michezo mingi ya kasino mtandaoni na mechi za kimataifa za kubashiri zenye ushindani mkubwa wa odds. Jiunge leo kwa kutembelea tovuti ya MERIDIANBET au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Msisimko unafikia hatua nyingine pale mchezaji anapofanikiwa kukusanya herufi zote tano na kukamilisha neno KEVIN. Baada ya hapo, hatua inayofuata ni kuchagua sanduku moja kati ya masanduku ya zawadi ili kufichua zawadi ya Chips za bure atakazopata kwa bahati. Hapo ndipo burudani inapochukua sura mpya, kwani zawadi itakayofichuliwa inategemea matokeo ya bahati nasibu. Kwa hiyo, safari hii inachanganya burudani ya michezo ya kidijitali na msisimko wa kusubiri kujua kilichofichwa ndani ya sanduku ulilochagua.
Katika zawadi zinazoweza kupatikana, wachezaji wana nafasi ya kushinda vifurushi viwili vilivyotajwa vya Chips. Kundi la kwanza linajumuisha zawadi 10 za Chips zenye thamani ya TSh. 600 kila moja, sawa na jumla ya TSh 6,000, huku kundi la pili likiwa na zawadi 50 za Chips zenye thamani ya TSh. 600 kila moja, sawa na jumla ya TSh. 30,000. Ni muhimu kufahamu kuwa mchezaji anaweza kushinda zawadi zisizozidi mbili katika kipindi chote cha kampeni.
Kupitia ushirikiano huu na Pragmatic Play, Meridianbet inaendelea kuwapa wateja wake nafasi ya kufurahia burudani mbalimbali za kidijitali kupitia kampeni zenye vipengele vya kipekee. PLAY with KEVIN inakualika kujaribu bahati yako, kukusanya herufi tano na kufichua zawadi yako.



No comments:
Post a Comment