JIACHIE

Karibuni Jamvini Wanajamii

Tangaza Hapa

Post Top Ad


MBUNGE MARIAM ATOA WITO MZITO KWA WAZAZI NA WALEZI

Share This

Mbunge wa Viti Maalum Mkoa wa Pwani, Mariam Ibrahim, ametoa wito kwa taasisi za dini, wazazi, walezi, waelimishaji na wadau wa maendeleo kuendelea kushirikiana na Serikali katika kutoa elimu kuhusu stara, kukuza maadili, kuimarisha malezi bora na kulinda ustawi wa watoto na wanawake nchini.


Mariam ametoa wito huo Oktoba 25, 2026, jijini Dar es Salaam, wakati wa hafla ya utoaji wa tuzo za Muslim Stara Women Awards, msimu wa kwanza, iliyofanyika katika Ukumbi wa Mlimani City.

Amesema stara inapoambatana na elimu, malezi bora na tabia njema, humsaidia binti kujenga kujiamini, kuheshimu utu wake na kufanya maamuzi yenye busara.

Ameongeza kuwa stara ina mchango katika kukuza maadili na mahusiano yenye heshima ndani ya familia, pamoja na kuimarisha utamaduni wa kuheshimiana, uwajibikaji na kuishi kwa amani katika jamii.
“Nitoe wito kwa taasisi ya Juby Enterprises Limited, taasisi za dini, wazazi, walezi, waelimishaji na wadau wa maendeleo kuendelea kushirikiana na Serikali katika kutoa elimu ya stara, kukuza maadili, kuimarisha malezi bora na kulinda ustawi wa watoto na wanawake,” amesema Mariam.























No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad