
MACHO ya mashabiki wa soka yataelekezwa kwenye mchezo wa kuvutia kati ya Como 1907 na Manchester United, unaotarajiwa kuchezwa leo Jumatano, Oktoba 21, saa 19:45 usiku. Mchezo huo unatarajiwa kuwa kipimo muhimu kwa timu hizo, huku kila upande ukihitaji kuonyesha ubora wake na kupata matokeo mazuri katika michuano hii ya soka la Ulaya.
Kwa Como 1907, kukutana na klabu yenye historia kubwa kama Manchester United ni nafasi ya kuonyesha uwezo wao dhidi ya moja ya majina yanayotambulika zaidi katika soka la dunia. Timu hiyo ya Italia itahitaji kutumia vizuri nafasi za kufunga zitakazopatikana, kucheza kwa nidhamu na kuhakikisha haiachi mianya ambayo wapinzani wanaweza kuitumia kuleta madhara.
Kwa upande wa Manchester United, safari ya kwenda Italia inakuja wakati timu hiyo ikihitaji kurejesha matokeo mazuri baada ya kupata matokeo yasiyoridhisha katika michezo ya hivi karibuni. United ilipoteza kwa mabao 2-0 dhidi ya Atlético Madrid katika mchezo uliopita wa Ligi ya Mabingwa, hivyo kocha Michael Carrick na wachezaji wake watakuwa na jukumu la kuboresha kiwango chao, hasa katika ulinzi na umiliki wa mpira.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Katika eneo la kiungo, Bruno Fernandes anatarajiwa kuwa miongoni mwa wachezaji muhimu kwa Manchester United kutokana na uwezo wake wa kutengeneza nafasi na kuunganisha safu ya ushambuliaji. Hata hivyo, Como wana wachezaji wenye uwezo wa kuleta madhara, akiwemo Nico Paz na Martin Baturina, ambao wanaweza kutumia vizuri mianya itakayojitokeza katika safu ya ulinzi ya wageni.
Kwa ujumla, mchezo huu unatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa kutokana na umuhimu wa pointi katika hatua ya ligi ya Ligi ya Mabingwa Ulaya. Como watakuwa na faida ya kucheza nyumbani kwenye Uwanja wa Stadio Giuseppe Sinigaglia, huku Manchester United wakihitaji matokeo yatakayowapa nguvu mpya katika mashindano hayo.


No comments:
Post a Comment