JIACHIE

Karibuni Jamvini Wanajamii

Tangaza Hapa

Post Top Ad


Arsenal Kuanza Safari ya Kutetea Ubingwa Dhidi ya Leeds

Share This

 


MABINGWA watetezi wa Ligi Kuu England, Arsenal, wanatarajiwa kurejea dimbani leoJumamosi, Oktoba 10, 2026, watakapowakaribisha Leeds United katika mchezo wa sita wa msimu wa Premier League. Mchezo huo utapigwa katika dimba la Emirates Stadium kuanzia saa 14:30 mchana, huku Arsenal wakitafuta ushindi utakaowasaidia kuendelea na mbio za kileleni mwa msimamo.

Arsenal wanaingia katika mchezo huo wakiwa katika nafasi ya pili kwenye msimamo, baada ya kushinda michezo minne kati ya mitano ya mwanzo na kupoteza mmoja. Kikosi cha Mikel Arteta kilipata matokeo mazuri mwanzoni mwa msimu kabla ya kukumbana na kipigo cha mabao 3-0 kutoka kwa Brighton katika mchezo wao wa mwisho kabla ya mapumziko ya kimataifa. Hivyo, mchezo dhidi ya Leeds utakuwa nafasi muhimu kwa Arsenal kurejea kwenye ushindi.

Kwa upande wa Leeds United, timu hiyo imeanza msimu kwa kiwango cha kuvutia na bado haijapoteza mchezo katika mechi tano za ligi. Leeds imekusanya pointi tisa kupitia ushindi mara mbili na sare tatu, ikiwemo sare ya bila kufungana dhidi ya Crystal Palace katika mchezo wao wa mwisho. Kikosi hicho kinachonolewa na Daniel Farke kinatarajiwa kwenda Emirates kikiwa na matumaini ya kuendeleza rekodi hiyo dhidi ya mabingwa watetezi.

Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Mchezo huo pia unatarajiwa kuwa mtihani kwa Arteta kutokana na changamoto za majeraha ndani ya kikosi chake. William Saliba anaendelea kuwa nje kutokana na tatizo la mgongo, Arsenal pia watakuwa wakitegemea uwezo wa nyota kama Bukayo Saka katika kuongeza nguvu kwenye safu yao ya ushambuliaji.

Historia ya hivi karibuni ya kukutana kwa timu hizi inaipa Arsenal nafasi nzuri, kwani imekuwa na matokeo bora dhidi ya Leeds katika mechi zao za mwisho za ligi. Hata hivyo, Leeds ya msimu huu imeonyesha ushindani mkubwa na bado haijapoteza mchezo, jambo linalofanya pambano hilo kuwa na mvuto zaidi. Arsenal watakuwa wakisaka pointi tatu nyumbani ili kuendelea kumfukuzia kiongozi wa ligi Manchester City, huku Leeds ikilenga kufanya jambo kubwa Emirates na kuendeleza mwanzo wake mzuri wa msimu.

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad