
TIMU ya Taifa ya Serbia itakuwa mwenyeji wa timu ya taifa Uholanzi katika mchezo wa UEFA Nations League 2026/27, utakaopigwa Jumapili, Septemba 27, katika Uwanja wa Rajko Mitić jijini Belgrade.
Mchezo huo wa Kundi A2 unatarajiwa kuanza majira ya saa 19:00 usiku, huku timu zote zikiwa na nafasi ya kusaka matokeo muhimu katika hatua hii ya ligi.
Timu hii ya taifa ya Serbia itaingia kwenye mchezo huo ikiwa na jukumu la kutumia faida ya kucheza nyumbani ili kuhakikisha kupata pointi mbele ya mashabiki wake. Timu hiyo iko katika kundi moja na mataifa ya Uholanzi, Ujerumani pamoja na Ugiriki, hivyo kila mchezo una umuhimu katika safari ya kumaliza nafasi za juu kwenye msimamo wa kundi.
Kwa upande wa Uholanzi, mchezo huo utakuwa sehemu ya mwanzo wa kipindi kipya chini ya kocha mpya Xavi Hernandez. Kocha huyo ameeleza kuwa anataka timu yake icheze kwa kasi, kufanya kazi kwa bidii na kuchukua hatua ya kulazimisha mchezo, huku Virgil van Dijk akiendelea kuwa nahodha wa kikosi hicho.
Uholanzi pia imepangwa kukutana na Serbia tena Oktoba 4, lakini safari hii ikiwa nyumbani, jambo linalofanya mchezo wa Belgrade kuwa muhimu katika kuanza kujenga nafasi zao ndani ya Kundi A2.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Ratiba ya kundi hili pia inaonyesha kuwa Serbia baada ya mchezo huu itakutana na Ujerumani ya kocha Jurgen Kloop mnamo Oktoba 1, wakati Uholanzi itasafiri kucheza na Ugiriki siku hiyo hiyo.
Kwa ujumla, mchezo huu kati ya Serbia dhidi ya Uholanzi unatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa kutokana na ubora wa timu zote mbili na umuhimu wa pointi katika kundi hilo.
Macho yatakuwa kwa namna Serbia itakavyotumia uwanja wa nyumbani na jinsi Uholanzi itakavyoanza kutumia mbinu mpya zitakazo kuwa chini ya Xavi katika kampeni ya michuano ya Mataifa ulaya (Uefa Nations League).
Karibu Meridianbet ambapo Kipindi hiki ambacho timu za taifa kutoka maeneo mbalimbali duniani zipo kwenye majukumu yao, kuna michezo mikubwa inayosubiriwa na mashabiki, ikiwemo UEFA Nations League, mechi za kufuzu AFCON 2027 na michezo mingine ya kimataifa Bila kusahau Odds kubwa na machaguzi kibao kwenyekila mchezo.


No comments:
Post a Comment