Mchezo wa kwanza wa Ligi ya Mabingwa ya Wanawake UEFA utaanza leo Jumanne, Septemba 22, 2026, saa 19:45 usiku, ambapo Bayern Munich wanawake wataikaribisha Manchester City ya Wanawake katika Uwanja wa Sportpark Unterhaching.
Huu ni mchezo wa ufunguzi wa hatua ya ligi ya Ligi ya Mabingwa ya Wanawake UEFA kwa msimu wa 2026/27. Bayern Munich Women, mabingwa wa Ujerumani, wanatarajia kuanza kampeni yao ya Uropa kwa ushindi dhidi ya Manchester City Women, mabingwa wa Uingereza.
Mchezo huu ni sehemu ya hatua mpya ya ligi ambapo timu 18 zinashindana katika mfumo wa ligi badala ya makundi.
Timu ya Bayern Munich itakuwa mwenyeji katika Uwanja wa Sportpark Unterhaching, uwanja wao mpya wa nyumbani kwa msimu huu. Klabu imethibitisha kuwa michezo yao yote ya nyumbani katika hatua ya ligi itachezwa katika uwanja huu.
Manchester City, upande wa pili, wanakuja baada ya kuanza vyema msimu wao wa Women's Super League kwa ushindi wa mechi tatu mfululizo .
Mchezo huu ni wa kihistoria kwani ni mara ya kwanza kwa Manchester City kukutana na Bayern Munich katika mashindano ya Ligi ya Mabingwa ya Wanawake.
Bayern Munich wamekuwa wakifanya vyema katika michuano ya Uropa hivi karibuni, wakifika hadi nusu fainali msimu uliopita ambapo walitolewa na Barcelona.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Mchezo huu unatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa kwani timu zote mbili zina wachezaji wa hali ya juu. Bayern Munich wana wachezaji kama Giulia Gwinn na Pernille Harder.
Wakati huo Manchester City wanajivunia kikosi chenye nguvu kilichoshinda taji lao la WSL. Matokeo ya mchezo huu yanaweza kuwa na athari kubwa kwa nafasi za timu zote mbili katika hatua ya ligi ya Ligi ya Mabingwa ya Wanawake.
.png)


No comments:
Post a Comment