JIACHIE

Karibuni Jamvini Wanajamii

Tangaza Hapa

Post Top Ad


HIVI NDIVYO KATIBU WA ITIKADI NA UENEZI SHAKA ALIVYOPOKELEWA MKOANI MANYARA

Share This
KATIBU  wa Itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi Taifa ( CCM) Shaka Hamdu Shaka amewasili mkoani Manyara kwa ziara ya kikazi ya siku mbili ambapo amepokelewa na viongozi mbalimbali wa mkoa huo wakiongozwa na Katibu wa Chama hicho mkoa Naomi Kapambala.

Shaka ambaye ni Mlezi wa CCM Mkoa wa Manyara baada ya kuwasili na kupokelewa atapokea taarifa ya CCM Mkoa hasa inayoelezea hali ya Chama pamoja utekelezaji wa Ilani pamoja  na taarifa ya Serikali Mkoa. Pia atatembelea miradi ya maendeo ambapo baadhi ya miradi imekamilika na mingine inaendelea.



























 





No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad