JIACHIE

Karibuni Jamvini Wanajamii

Tangaza Hapa

Post Top Ad


picha za mnato

Share This

"Mmh hii sio nzuri,futa".!

Sanaa ya upigaji picha za mnato unavyozidi kusambaa kila pembe ya dunia.

3 comments:

  1. JR HAPO UMENIACHA PICHA ZA MNATO NDO NINI?, AU ZILE ZITOKANAZO NA DIGITAL KAMERA?.

    ReplyDelete
  2. WEWE DOGO ACHA MATUSI, PICHA ZA MNATO UNAZIJUA WEWE? MNATO? HIZO ZINAITWA PICHA ZA TWASIRA, SIO MNATO. MNATO UNAONGELEA MAMBO MENGINE

    ReplyDelete
  3. picha za mnato ni picha hizi za kawaida tunapiga iwe passport size pic au iwe picha hizi zingine tumezoea kupiga home, kazini,shereheni etc sio lazma iwe digital camera hata camera ya kawaida inapiga picha manto,kiswahili kinakua ndugu yangu

    ReplyDelete

Post Bottom Ad