WAZIRI MKUU, KASSIM MAJALIWA AZUNGUMZA NA WADAU KUHUSU MIKAKATI YA KUENDELEZA ZAO LA MCHIKICHI - JIACHIE

JIACHIE

Karibuni Jamvini Wanajamii

Tangaza Hapa

Post Top Ad

WAZIRI MKUU, KASSIM MAJALIWA AZUNGUMZA NA WADAU KUHUSU MIKAKATI YA KUENDELEZA ZAO LA MCHIKICHI

Share This
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza na Waziri wa Kilimo Charles Tizeba, Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani Hamad Masauni, Mrajis wa Vyama vya Ushirika Taifa Titto Haule, Mkuu wa JKT Meja Jenerali Martin Busungu, Mkuu wa Jeshi la Magereza Phaustin Kasike na Wadau wa zao la mchikichi, kuhusu maendeleo ya zao hilo, kwenye Makazi ya Waziri Mkuu, Oysterbay jijini Dar es salaam Agosti 7, 2018. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
PMO_7460
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza na Waziri wa Kilimo Charles Tizeba, Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani Hamad Masauni, Mrajis wa Vyama vya Ushirika Taifa Titto Haule, Mkuu wa JKT Meja Jenerali Martin Busungu, Mkuu wa Jeshi la Magereza Phaustin Kasike na Wadau wa zao la mchikichi, kuhusu maendeleo ya zao hilo, kwenye Makazi ya Waziri Mkuu, Oysterbay jijini Dar es salaam Agosti 7, 2018. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
PMO_7465
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza na Waziri wa Kilimo Charles Tizeba, Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani Hamad Masauni, Mrajis wa Vyama vya Ushirika Taifa Titto Haule, Mkuu wa JKT Meja Jenerali Martin Busungu, Mkuu wa Jeshi la Magereza Phaustin Kasike na Wadau wa zao la mchikichi, kuhusu maendeleo ya zao hilo, kwenye Makazi ya Waziri Mkuu, Oysterbay jijini Dar es salaam Agosti 7, 2018. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad