KAMPENI ZA ‘LALA SALAMA’ WABUNGE WA CCM WATIKISA BUYUNGU - JIACHIE

JIACHIE

Karibuni Jamvini Wanajamii

Tangaza Hapa

Post Top Ad

KAMPENI ZA ‘LALA SALAMA’ WABUNGE WA CCM WATIKISA BUYUNGU

Share This

Mbunge wa Kisarawe Selemani Jafo akiteta jambo na Mbunge wa Vitimaalum Matha Mlata
wananchi wakiwa kwenye kampeni za CCM zikiendelea katika Jimbo la Buyungu.
Baadhi ya Wabunge wa CCM pamoja na makada mbalimbali katika moja ya mikutano ya kampeni jioni ya leo.
Mbunge wa Kisarawe Selemani Jafo akiwa na baadhi ya makada wa CCM katika kampeni wilayani Kakonko mkoani Kigoma.
Mbunge wa Vitimaalum Mary Chatanda akiwa na viongozi mbalimbali katika harakati za kampeni za Jimbo la Buyungu.

.
Wakati zimebaki siku mbili za kampeni kabla ya uchaguzi wa Jimbo la Buyungu wilayani Kakonko Mkoani Kagera kufanyika, Wabunge wa Chama cha Mapinduzi(CCM) wameonekana kunogesha kampeni hizo kwa hoja mbalimbali wakimdani mgombea Ubunge wa Jimbo hilo wa chama hicho Mhandisi Christopher Chiza.

Katika kampeni za leo wabunge wa CCM waliokuwa wakimwaga Sera kwa wananchi ni pamoja na Peter Serukamba, Selemani Jafo, Matha Mlata, Joseph Msukuma, Josephine Genzabuke, Ashantu Kijaji, na Mary Chatanda. Wabunge wengine ambao wamekuwa katika kampeni hizo kwa nyakati tofauti ni pamoja na Nape Nnauye, Livingstone Lusinde, Hussein Bashe, na aliyekuwa Mbunge wa Ukonga Mwita Waitara ambao wamekuwa wakimwaga Sera za CCM ili kukiletea ushindi chama chao.

Wakizungumza katika kampeni hizo, Wabunge hao wamewahakikishia wananchi wa Kakonko kwamba watampa ushirikiano wa kutosha mgombea huyo watakapokuwa pamoja bungeni katika utatuzi wa changamoto mbalimbali zikiwemo hospitali ya wilaya, vituo vya afya pamoja na miundombinu ya barabara.


Aidha wamewaasa wananchi kuhakikisha wanajitokeza kwa wingi kupiga kura katika uchaguzi huo utakaofanyika Agosti 12, mwaka huu.

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad