Tigo Yaanda Futari Kwa Waamini wa Dini ya Kiislamu Tanga - JIACHIE

JIACHIE

Karibuni Jamvini Wanajamii

Tangaza Hapa

Post Top Ad

Tigo Yaanda Futari Kwa Waamini wa Dini ya Kiislamu Tanga

Share This
  Mkurugenzi wa Tigo Kanda ya Pwani George Lugata akizungumza na waumini wa dini ya kiislamu mkoani Tanga wakati wa futari walioiandaa iliyoandaliwa  na Tugo katika  shule ya Sekondari Jumuiya mjini Tanga juzi. Kulia ni Shehe wa mkoa wa Tanga, Juma Luwuchu

 Mkurugenzi wa Tigo Kanda ya Pwani, George Lugata (katikati) akijumuika na waumini wa dini ya kiislamu mkoani Tanga katika futari  iloyoandaliwa na Tigo liyofanyika katika Shule ya Sekondari Jumuiya mjini Tanga juzi.

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad