NEWZ ALERT: NOAH YAUA WATANO WATWARA - JIACHIE

JIACHIE

Karibuni Jamvini Wanajamii

Tangaza Hapa

Post Top Ad

NEWZ ALERT: NOAH YAUA WATANO WATWARA

Share This
JOSEPH MPANGALA- MTWARA

Watu watano wamefariki dunia papo hapo na wengine watatu kujerehiwa Vibaya kutokana na ajali ya gari kuacha barabara Kuanguka na kisha Kuwaka moto katika barabara ya Mangaka/Tunduru kijiji cha chigweje Wilaya ya nanyumbu Mkoani Mtwara.

Ajali hiyo imetokea majira ya saa10 jioni ikihusisha gari aina ya Toyota Noah yenye numba T.485 DJE iliyokuwa ikifanya safari zake kutoka mangaka kwenda Tunduru ambapo Gari hiyo iligonga Gema na kupinduka eneo lumesule ambalo lina kona na mteremko mkali.

Kamanda wa polisi mkoa wa mtwara DCP Lucas Mkondya amesema Jumla ya watu watano wameungua mmoja ni dereva wa gari lakini wengine wanne hawajatambulika hivyo kuwaomba wananchii kujitokeza na kwenda kuwatambua Ndugu zao.

“Tunaomba wananchii wanaohisi kupotelewa na ndugu zao ambao walikuwa wanatambua kwamba nduguzao jana walikuwa na safari ya kutoka mangaka kwenda Tunduru na kama hawajafika nyumbani basi waende Hospital ya Mkoamaindo wilaya ya masasi kwa ajili ya kutazama miili yao.Amesema kamanda Mkondya.

Aidha Kondakta wa gari hiyo Khalid Maneno aliruka kutoka kwenye gari hiyo kabla ya kutokea ajali na hivyo anashikiliwa na jeshi la Polisi kwa lengo la kusaidia kukamilisha Upelelezi

Uchunguzi wa awali unaonesha kuwa chanzo cha ajali hiyo ni mwendokasi wa dereva na kutokana na mteremko na kona kali na hivyo kushindwa kuimudu na kupelekea ajali hiyo.

.Muonekano wa gari aina ya Noah iliyokuwa ikufanya safari zake kutoka Manganka kwenda Tunduru baada ya kuungua na kuteketea.
 Baadhi ya wananchii wa kijiji cha Chingweje wilaya ya nanyumbu Mkoa wa mtwara wakitazama Gari aina ya NOAH mara baada ya kugonga gema la barabara na Kupinduka kisha kuwaka moto na kusababaisha watu watano kufariki.

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad