EQUITY BANK YAKABIDHI VITUO VITANO VYA POLISI VINAVYOHAMISHIKA KWA WAZIRI MKUU JIJINI DODOMA - JIACHIE

JIACHIE

Karibuni Jamvini Wanajamii

Tangaza Hapa

Post Top Ad

EQUITY BANK YAKABIDHI VITUO VITANO VYA POLISI VINAVYOHAMISHIKA KWA WAZIRI MKUU JIJINI DODOMA

Share This
 Waziri Mkuu Kassim Majaliwa,  akipongezana na kumshukuru Mkurugenzi Mtendaji wa Equity Bank, Joseph Iha, baada ya kukabidhiwa na kuzindua Kituo cha Polisi kinachohamishika kilichojengwa eneo la Kisasa jijini Dodoma jana wakati wa hafla hiyo ya kukabidhi moja kati ya vituo vitano vilivyofadhiliwa na benki hiyo vyenye thamani ya Sh. milioni 250. Kushoto ni Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani, Mhandisi Hamadi Masauni (kulia) ni Naibu Waziri, Ofisi ya Waziri Mkuu na Mbunge wa Dodoma Mjini, Anthony Mavunde.Picha Zote na Muhidin Sufiani (MAFOTO)
 Waziri Mkuu Kassim Majaliwa, akimsikiliza Kamanda wa Polisi Mkoa wa Dodoma, Giles Mroto, alipokuwa akifafanua kuhusu mali na Pikipiki za wizi zilizokamatwa na Jeshi hilo kwa nyakati tofauti wakati wa hafla ya kukabidhiwa na kuzindua Kituo cha Polisi kinachohamishika kilichojengwa eneo la Kisasa jijini Dodoma wakati wa hafla hiyo ya kukabidhi moja kati ya vituo vitano vilivyofadhiliwa na benki hiyo vyenye thamani ya Sh. milioni 250. 
 Waziri Mkuu Kassim Majaliwa, akimsikiliza Kamanda wa Polisi Mkoa wa Dodoma, Giles Mroto, alipokuwa akifafanua kuhusu Televisheni za wizi zilizokamatwa na Jeshi hilo kwa nyakati tofauti wakati wa hafla ya kukabidhiwa na kuzindua Kituo cha Polisi kinachohamishika kilichojengwa eneo la Kisasa jijini Dodoma wakati wa hafla hiyo ya kukabidhi moja kati ya vituo vitano vilivyofadhiliwa na benki hiyo vyenye thamani ya Sh. milioni 250. 

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa, akihutubia wananchi na wageni waalikwa wakati wa hafla hiyo iliyofanyika Kisasa jijini Dodoma jana. 
Sehemu ya wananchi waliohudhuria hafla hiyo wakimsikiliza Waziri Mkuu wakati akihutubia
 Mkurugenzi Mtendaji wa Equity Bank, Joseph Iha, akizungumza wakati wa hafla hiyo
 Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Dodoma,  Giles Mroto, akizungumza wakati wa hafla hiyo.
 Mwakilishi wa Mkuu wa Mkoa wa Dodoma, akizungumza wakati wa hafla hiyo.
 Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani, Mhandisi Hamadi Masauni, akizungumza wakati wa hafla hiyo
 Sehemu ya wananchi waliohudhuria hafla hiyo......
  Baadhi ya wakiondoka mbele ya jukwaa kuu baada ya kuimba wimbo wa maadili wa jeshi hiyo kwa Waziri Mkuu jana,
 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa, akiwa katika picha ya pamoja na baadhi ya viongozi baada ya kuzindua kituo hicho.
 Picha ya pamoja na baadhi ya wafanyakazi wa Equity Bank baada ya uzinduzi huo
 Picha ya pamoja na jeshi la Polisi
 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa, akisalimiana na Mkurugenzi wa Kampuni ya Montage, Teddy Mapunda, baada ya hafla ya uzinduzi huo
 Askari Polisi wakiwa ndani ya Kaunta ya Kituo hicho baada ya uzinduzi
 Mazungumzo ya hapa na pale yakiendelea baada ya uzinduzi huo
 Mkurugenzi wa Equity Bank, Joseph Iha, akipongezana na baadhi ya askari
 Picha ya pamoja baadhi ya wafanyakazi wa Equity Bank na Viongozi wa Polisi mkoa wa Dodoma.
 Ubize wa mawasiliano.........
 Picha ya pamoja na ''Watapata Taabu sanaaana'' kila mmoja aliyekuwapo eneo hili alitamani kujiselfie na mtu huyo muhimu katika kipindi hiki anayeendelea kukiki na slogan yake ya ''WATAPATA TAABU SANA, WATAPA KIPIGO CHA MBWA KOKO''
 Muonekano wa jengo hilo
 Wasanii wa kikundi cha Sanaa cha Mzee Choya chenye maskani yake jijini Dodoma, wakitoa burudani wakati wa hafla ya uzinduzi wa kimoja kati ya vituo vitano vya Polisi vinavyohamishika kilichowekwa eneo la Kisasa chini ya ufadhili wa Equity Bank. Vituo hivyo vina thamani ya sh. milioni 250. Hafla hiyo ilifanyika juzi jijini humo. 
 Muonekano wa kituo hicho kwa nje
 Waziri Mkuu Kassim Majaliwa, akikagua gwaride baada ya kuwasili eneo hilo kuzindua kituo hicho.
 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Mkurugenzi Mtendaji wa Equity Bank, Joseph Iha, baada ya kuwasili eneo hilo kuzindua kituo hicho.
 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Meneja wa Equity Bank, mkoa wa Dodoma, baada ya kuwasili eneo hilo kuzindua kituo hicho.
 Mbwa wa Polisi akionyesha jinsi anavyoweza kumdhibiti mhalifu.

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad