728x90 AdSpace






  • Habari za hivi Punde

    Thursday, May 17, 2018

    REMA 1000 FC YAIBUKA KIDEDEA KWA LAMBO FC KWA KUICHABANGA MABAO 5-3

    Mchezaji Godfrey Ernest wa timu ya Rema 1000 FC ya Haydom Manyara akimtoka mchezaji wa timu ya Rambo FC pia ya Haydom katika mchezo wao uliofanyika leo kwenye uwanja wa shule ya Msingi Haydom katika Mashindano ya  kombe la Kurugenzi Cup 2018 yaliyoandaliwa na Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu ambapo timu ya Rema 1000 FC imeibuka na ushindi wa Magoli 5-3 dhindi ya Rambo FC.(PICHA NA JOHN BUKUKU WA FULLSHANGWE-HAYDOM- MANYARA)
     Wachezaji wa timu ya Rema 100 FC ya Haydom wakishingilia  mara baada ya mchezaji Raurenc Marco kuifungia timu yake ya Rema 1000 FC goli lao la tano katika mchezo huo uliokuwa mkali dakika zote za mchezo.
     Kikosi cha timu ya Rema 1000 FC kikiwa katika picha ya pamoja kabla ya kuanza kwa mchezo huo.
     Kikosi cha timu ya Rambo FC kikiwa katika picha ya pamoja kabla ya kuanza kwa mchezo huo.
     Wachezaji wa timu ya Rambo FC na timu ya Rema 1000 FC wakisalimiana kabla ya kuanza kwa mchezo huo kwenye uwanja wa shule ya msingi ya Haydom.

     Mchezaji Ngaja Junior wa timu ya Rambo FC  bukta ya bluu na Masoud Juma wa Rema 1000 FC wakizungumza na waamuzi kabla ya kuanza rasmi kwa mchezo huo uiofanyika leo kwenye uwanja wa shule ya msingi Haydom.
     Baadhi ya watoto wakigawiwa maputo kwenye benchi la ufundi la timu ya Rema 1000 FC.
     Kocha wa Rema 1000 FC Jared Ochieng akitoa maelekezo kwa wachezaji wake huku mmiliki wa timu hiyo Bw.Samson Madawa Bora ambaye pia ni Daktari katika Hospitali ya Haydom akimsikiliza wakati wa mapumziko ya mchezo huo.
     Baadhi ya mashabiki wakifuatilia mchezo huo.
     Bw. Phars Nyanda Afisa Tehama Teknolojia Habari na Mawasiliano Halmashauri ya wilaya ya Mbulu akitoa maelezo kwa wananchi waliofika kuangalia mchezo huo kuhusu huduma ya upasuaji kwa watu walioungua kwa moto inayotolewa na daktari wa kujitolea Joost Binmerts kutoka Uholanzi akishirikiana na madaktai wa Hospitali ya Haydom.
     Bw. Phars Nyanda Afisa Tehama Teknolojia Habari na Mawasiliano Halmashauri ya wilaya ya Mbulu akizungumza na daktari wa kujitolea Joost Binmerts kutoka Uholanzi anayefanya kazi katika  Hospitali ya Haydom.
     Baadhi ya mashabiki wa mpira waliojitokeza kushuhudia mchezo huo wakifuatilia wakati ulipokuwa ukiendelea.

    Baadhi ya mashabiki wakifurahiamoja ya goli lililofungwa katika mchezo huo.
    .......................................................................................
    Kurugenzi CUP ’18 yazidi kutimua vumbi katika dimba la shule ya msingi
    Haydom Wilayani Mbulu Mkoani Manyara, kwa timu ya Rema 1000 FC kwa
    kuigaragaza pasipo huruma timu ya Lambo FC kwa mabao 5-3.

    Katika mchezo huo uliofanyika leo alasiri timu hizo zilitoana jasho,
    upinzani mkali, katika kulisakata kabumbu na kuonyeshana ufundi,
    kwenye mashindano hayo  yaliyoandaliwa na Mkurugenzi Mtendaji wa
    Halmashauri ya wilaya ya Mbulu, Hudson Kamoga.

    Bao la kwanza la timu ya Rema 1000 FC lilitiwa kimiani na winga
    machachari wao Shafii Said wenye dakika ya 26 ya kipindi cha kwanza
    cha mchezo huo.

    Mshambuliaji hatari wa timu ya Rema 1000 FC Masudi Juma aliipatia timu
    yake bao la pili kwenye dakika ya 29 mara baada ya kuwachambua pasipo
    na huruma walinzi watatu wa timu pinzani na kupachika kimiani bao la
    kiufundi, hadi mapumziko timu ya Lambo haikuona nyavu ya timu pinzani.

    Kipindi cha pili timu ya Lambo FC kupitia kocha wake ilifanya
    mabadiliko kwa kuwatoa washambuliaji wawili na kuingiza nguvu mpya
    ambayo ilibadilisha sura ya mcheo na kuleta maajabu kwenye viwanja
    hivyo kwa kurudisha mabao mawili na kuongeza la tatu.

    Katika dakika ya 53  mshambuliaji wa timu ya Lambo FC Lazaro Zebedayo,
    aliyeingia kipindi cha pili alirejesha matumaini kwa kupachika bao
    safi la kichwa baada ya kupokea krosi safi kutoka kwa kiungo mkabaji
    Patrick Zacharia.

    Mnamo dakika ya 60 winga machachari wa timu ya Lambo FC Salvatory
    Zelote aliachia shuti kali umbali wa mita 23 na kutinga kimiani na
    kumuacha kipa ameduwaa hivyo kufunga bao la pili na kusawazisha na
    kuwanyanyua mashabiki kwa vifijo na nderemo katika viwanja hivyo.

    Timu ya Lambo FC iliamka usingizini baada ya kupata mabao hayo na
    kuishambulia kama nyuki timu ya Rema 1000 na kufanikiwa kuandika bao
    la tatu kupitia mshambuliaji wao machachari Lazaro Zebedayo ambaye
    ndiye mfungaji wa bao la kwanza.

    Benchi la ufundi kupitia kocha mkuu wa timu ya Rema 1000 Jerad Ochieng
    alifanya mabadiliko ya haraka kwa kumtoa kiungo mmoja na washambuliaji
    wawili na kubadilisha sura ya mchezo kwa muda  mfupi.

    Baada ya mabadiliko hayo, dakika ya 79 kulitokea piga nikupige katika
    lango la timu ya Lambo FC na hatimaye mshambuliaji wa timu ya Rema
    1000 FC Laurence Marco alizamisha nyavuni mpira uliokuwa ukiambaa
    pembeni mwa goli hilo.

    Bao la nne la timu ya Rema 1000 FC liliwekwa kimiani na nahodha wa
    timu hiyo Shafii Said baada ya kutokea faulu upande wa kushoto na
    kupiga shuti kali lililomshinda mlinda mlango, kwa mara nyingine tena
    dakika mbili baada ya bao la nne kutinga kimiani, mshambuliaji
    Lawrence Marco alihitimisha karamu ya magoli kwa kufunga bao la kichwa
    baada ya kupokea krosi safi kutoka kwa kiungo mshambuliaji Masudi
    Juma.

    Mara baada ya mchezo kumalizika Mkurugenzi wa timu Rema 1000 Samson
    Madawabora hakusita kuonyesha furaha yake katika viwanja hivyo kwa
    kuwazawadia kila mchezaji wa timu hiyo shilingi elfu 10,000 papo hapo
    uwanjani.

    “Timu yetu ipo vizuri kocha wetu Jerad Ochieng ameshawapa maelezo ya
    kutosha wachezaji wetu hivi sasa ije timu yeyote tuu sisi sawa
    tutawafunga tuu kwani tupo vizuri,” alisema Madawabora.

    Wakizungumza mara baada ya mchezo kumalizika kocha wa timu ya Lambo FC
    Paulo Modest alisema kwenye mchezo kuna matokeo matatu kushinda,
    kushindwa na kutoka sare hivyo anakubaliana na matokeo hayo huku kocha
    wa timu ya Rema 1000 FC Jerad Ochieng akisema wamejiandaa ipasavyo kwa
    mpambano ujao.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: REMA 1000 FC YAIBUKA KIDEDEA KWA LAMBO FC KWA KUICHABANGA MABAO 5-3 Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top