JAN INTERNATIONAL YACHEZESHA BAHATI NASIBU KWA WATEJA WAKE,MSHINDI AJISHINDIA GARI. - JIACHIE

JIACHIE

Karibuni Jamvini Wanajamii

Tangaza Hapa

Post Top Ad

JAN INTERNATIONAL YACHEZESHA BAHATI NASIBU KWA WATEJA WAKE,MSHINDI AJISHINDIA GARI.

Share This

 Mkurugenzi wa Kampuni ya Jan International Sheikh Muhmmad akisoma moja ya tiketi ya mshindi wa Bahati Nasibu iliyochezeshwa na kampuni hiyo mbele ya wateja wao mapema mwisho mwa wiki Namanga,jijini Dar,ambapo mshindi alijinyakulia gari,kulia kwake ni Meneja wa Kampuni hiyo Mohamed Shebu Omari akishuhudia
  Murugenzi wa Kampuni ya Jan International Sheikh Muhmmad akiwaonesha  wateja wao (hawapo pichani) moja ya tiketi ya mshindi wa Bahati Nasibu iliyochezeshwa na kampuni hiyo kwa Wateja wao mapema mwisho mwa wiki,Namanga Jijini Dar,ambapo mshindi alijinyakulia gari.
  Picha kulia ni baadhi ya viongozi wa Kampuni ya Jan International wakimkabidhi Mshindi wa Bahati Nasibu iliyochezeshwa na kampuni hiyo,mfano wa ufunguo kwa mshindi wa tatu kulia aliyejulikana kwa jina la Young Gwang Yu
Mshindi wa Gari Young Gwang Yu akiwa na mfano wa funguo mara baada ya kutajwa kuwa mshindi wa bahati nasibu iliyochezeshwa na kampuni ya Jan International mbele ya Wateja wake mbalimbali (hawapo pichani),mapema mwisho mwa wiki. Jan International ni wauzaji wa magari yaliyotumika,ambapo kwa sasa inafanya kazi katika nchi 18 Duniani ikiwemo Tanzania

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad