728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Thursday, August 24, 2017

    WAZIRI WA KATIBA NA SHERIA ATEMBELEA TAASISI YA MAFUNZO YA UANASHERIA KWA VITENDO TANZANIA (LAW SCHOOL OF TANZANIA


    Na Scholastica Njozi – Law School of Tanzania

    Waziri wa Katiba na Sheria, Prof. Palamagamba Kabudi amewataka watumishi wa Taasisi ya Mafunzo ya Uanasheria kwa Vitendo Tanzania (Law School) kutambua kuwa wamebeba dhamana kubwa kwa Taifa. 

    Waziri Kabudi ametoa wito huo leo alipotembelea Taasisi hiyo wakati akiwa katika ziara ya kutembela taasisi zilizo chini ya Wizara hiyo ili kujionea  namna Taasisi hiyo inavyotoa mafunzo.

    “Nataka niwahakikishie kuwa mmebeba jukumu kubwa sana kwa Taifa hivyo mnapotekeleza majukumu yenu zingatieni sana kuhakikisha wahitimu wanakuwa na maadili, wasiopenda rushwa na kubwa zaidi watambue wanakwenda kuwatumikia watanzania maskini”, alisema Mhe. Waziri.”  Prof. Kabudi aliongozana na Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Katiba na Sheria, Amon Mpanju.

    Kwa upande wake Kaimu Mkuu wa Taasisi Dkt. Zakayo Lukumay, amesema watahakikisha wahitimu wote wanakuwa na uzalendo kwa nchi yao kwa kupitia mafunzo wanayoyapata. 
    Prof. Palamagamba Kabudi mwenye tai nyekundu akiwa na viongozi wa Taasisi alipotembelea majengo.
    Prof. Palamagamba Kabudi, akimsaidia mwanafunzi  Bi. Jesca Mbawala namna ya kutafuta vitabu kupitia mtandao, alipotembelea maktaba ya Taasisi.
    Waziri wa Katiba na Sheria, Prof.Palamagamba Kabudi akitia saini kitabu cha wageni
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: WAZIRI WA KATIBA NA SHERIA ATEMBELEA TAASISI YA MAFUNZO YA UANASHERIA KWA VITENDO TANZANIA (LAW SCHOOL OF TANZANIA Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top