728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Tuesday, August 1, 2017

    Tigo yafungua duka kubwa, la kisasa Dodoma


    Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Tigo Tanzania, Simon Karikari akikata utepe kuzindua duka jipya la kisasa lililofunguliwa leo mkoani Dodoma, Wengine kutoka kulia ni Mkuu wa usimamizi na masuala ya kiserikali wa Tigo,Sylvia Balwire, Meneja usimamizi wa wateja wa Tigo kanda kaskazini, Vitalis Stephen na kushoto ni George Lugata mkurugenzi wa Tigo kanda kaskazini.

    Meneja usimamizi wa wateja wa Tigo kanda kaskazini, Vitalis Stephen akimuonesha Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Tigo Tanzania, Simon Karikari baadhi ya simu zinazouzwa kwenye duka jipya la kisasa lililozinduliwa leo mkoani Dodoma . Pembeni ni mkuu wa huduma kwa wateja wa Tigo Dodoma,Scolastica Kisori.
    Mteja akipata huduma mara baada ya uzinduzi wa duka jipya la kisasa lililofunguliwa leo mkoani Dodoma,
    Mteja akipata huduma mara baada ya uzinduzi wa duka jipya la kisasa lililofunguliwa leo mkoani Dodoma,


    Dodoma, Agosti 1, 2017- Kampuni inayoongoza kwa mtindo wa maisha ya kidijitali, Tigo Tanzania imeendelea kuishi kulingana na ahadi yake ya kuwapatia wateja huduma wanazozifikia kwa urahisi zaidi kwa huduma za Tigo kwa kufungua duka la huduma kwa wateja ambalo ni jipya lililofamnyiwa ukarabati mkubwa leo katikati ya jiji la Dodoma .

    Akizungumza kwenye sherehe ya uzinduzi wa duka, Mkurugenzi Mtendaji wa Tigo, Simon Karikari alisema duka iliyofanyiwa ukarabati ikiwa ni mkakati wa upanuzi wa kampuni wa kuzileta bidhaa na huduma zake sehemu moja.

    Duka hilo jipya lililokarabatiwa miongoni mwa vitu vilivyomo ni pamoja na sehemu ya watu mashuhuri (VIP) kwa ajili ya kuhudumia wateja ambao ni VIP na wale wanaohitaji huduma za ufuatiliaji wa kasi, kaunta zimeongezwa na eneo la kufanyia majaribio ambapo wateja wanaoingia wanaweza kufurahia uzoefu wa kwanza wa kujifunza jinsi ya kutumia bidhaa za Tigo kama vile simu za kisasa (smartphones) na bidhaa na huduma nyingine za mtindo wa maisha ya kidijitali kama vile Tigo Pesa ambazo zinatolewa na kampuni.

    'Tigo imepania kutumia rasilimali zake zote ikatika kuhakikisha kuwa wateja wetu wanapata huduma za daraja la juu duniani, kuhakikisha ufanisi, wakati halisi wa majibu kwa maswali yao katika maduka yetu yote 52 ya huduma za wateja yaliyopo nchini, "alisema Karikari, na kuongeza kuwa duka hilo mpya Iimewekwa vifaa vya kisasa, likihudumiwa na wafanyakazi waliopata mafunzo sawasawa na ambao ni wachapa kazi ambao wako tayari kutoa huduma bora kwa idadi ya watu inayoongezeka kwa haraka jijini humo.

    Akizungumza juu ya uendeshaji wake, Mkurugenzi wa Tigo Kanda ya Kaskazini, George Lugata alisema kuwa duka hilo jipya la Tigo mpya litakuwa wazi siku zote saba za wiki.

    "Kimkakati kuwepo kwa duka hilo eneo la katikati ya jiji kunafanya iwe rahisi kufikiwa na wakazi wa mji wa Dodoma, maeneo jirani na watu wanaotembelea kitovu hicho cha nchi, " aliongeza Lugata.

    Aliendelea kufafanua zaidi kuwa duka kubwa, la kisasa limekuwa pia linaenda bega kwa bega na mkakati wa Tigo kupeleka huduma kwa wateja kwa wakazi wa Dodoma kama mji ambao unatarajia kuwa ‘ mlipuko’ wa idadi ya watu kufuatia uamuzi wa serikali kuhamishia shughuli zake za kiutawala kutoka Dar es Salaam , na hivyo kufanya mji wa Dodoma makao makuu ya nchi.

    Duka lipo mkabala na mzunguko wa CDA kwenye sakafu ya chini ya Jengo la CDA Barabara ya Uhindini katika Manispaa ya Dodoma, na linatarajiwa kuhudumia wateja zaidi ya 300 kwa siku.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Tigo yafungua duka kubwa, la kisasa Dodoma Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top