728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Wednesday, July 26, 2017

    SHAKA:CCM HAIOKOTI VIONGOZI BARABARANI KAMA VYAMA VINGINE VYA UPINZANI

    Kaimu Katibu Mkuu wa UVCCM Taifa Ndg Shaka Hamdu Shaka (MNEC) akimsalimia Mama mwenye ulemavu na kumpatia kiasi cha fedha alipokutananae wakati wa msafara wake kuelekea katika uzinduzi wa Ofisi ya Tawi la Bugarika Kata ya pamba.


    Kaimu Katibu Mkuu wa UVCCM Taifa Ndg Shaka Hamdu Shaka (MNEC) akiweka jiwe la msingi katika ofisi ya Tawi Bugarika wilayani nyamagana Mkoa wa Mwanza

    jiwe la msingi lililo wekwa na Kaimu Katibu Mkuu wa UVCCM Taifa Ndg
    Shaka Hamdu Shaka (MNEC) wilayani nyamagana Mkoa wa Mwanza.

     Injinia wa Barabara Ndg:Emilly Mbaga (kwanza kulia) akitolea ufafanuzi namna ya kuandaa mawe kabla ya kutengeneza barabara ya mawe kwa Kaimu Katibu Mkuu wa UVCCM Taifa Ndg Shaka Hamdu Shaka (MNEC) (wa kwanza kushoto) pamoja na Mbunge wa Jimbo la Nyamagana Ndg:Stanslaus Mabula wakati wa kushiriki ujenzi wa Barabara ya mawe Wilayani Nyamagana kata ya pamba Bugando.

     Kaimu Katibu Mkuu wa UVCCM Taifa Ndg Shaka Hamdu Shaka (MNEC) (wa pili kulia)akishiriki Ujenzi wa barabara ya mawe kata ya Pamba Wilayani Nyamagana Mkoani Mwanza.

     Kaimu Katibu Mkuu wa UVCCM Taifa Ndg Shaka Hamdu Shaka (MNEC) pamoja na Wanachama ,Viongozi mbali mbali wa chama na jumuiya zake wakiwa na shamra shamra alipowasili katika kikao cha ndani pa

    Katibu wa Umoja wa vijana wa CCM Wilaya ya Nyamagana bi:Odilia Batimayo akisalimia na kuwakaribisha Viongozi mbali mbali wa chama na jumuiya zake katika Mkutano wa Ndani uliofanyika katika Ukumbi wa BELMONT FAIRMOUNT HOTEL.


    Baadhi ya mabango yakiwa na jumbe mbalimbali kwa ndg:Kaimu katibu mkuu wa umoja wa vijana wa ccm Ndg:Shaka Hamdu Shaka (MNEC)

    Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana wa CCM Ndg:Hussein Kim akisalimia na kuwakaribisha Viongozi mbali mbali wa chama na jumuiya zake katika Mkutano wa Ndani uliofanyika katika Ukumbi wa BELMONT FAIRMOUNT HOTEL

    Naibu Mstaiki Meya wa jiji la mwanza Mhe: Biku kotecha akisalimia na kuwakaribisha Viongozi mbali mbali wa chama na jumuiya zake katika Mkutano wa Ndani uliofanyika katika Ukumbi wa BELMONT FAIRMOUNT HOTEL

    Mbunge wa jimbo la nyamagana Mhe:Stanslaus mabula akisalimia
    na kutoa taarifa ya Utekelezaji wa majukumu ya ofisi ya mbunge jimbo la
    nyamagana kwa vijana katika Mkutano wa Ndani uliofanyika katika Ukumbi wa BELMONT FAIRMOUNT HOTEL

    ndg:Rooben Sixbert Mwenyekiti wa Vijana wa CCM Mkoa wa Mwanza akizungumza jambo kabla ya kumkaribisha Kaimu Katibu Mkuu wa UVCCM Taifa Ndg Shaka Hamdu Shaka (MNEC) kuzungumza na Viongozi mbali mbali wa chama na jumuiya zake katika Mkutano wa Ndani uliofanyika katika Ukumbi wa BELMONT FAIRMOUNT HOTEL

    Kaimu Katibu Mkuu wa UVCCM Taifa Ndg Shaka Hamdu Shaka (MNEC) akuzungumza na Viongozi mbali mbali wa chama na jumuiya zake katika Mkutano wa Ndani uliofanyika katika Ukumbi wa BELMONT FAIRMOUNT HOTEL(PICHA ZOTE NA FAHADI SIRAJI)


    Umoja Wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Taifa
    umesema kuwa Chama Cha Mapinduzi CCM na Jumuiya zake zote hakiokoti
    wanachama barabani, uchochoroni, ama mtaani kama ilivyo katika vyama
    vingine ambavyo sio CCM.

    Umoja huo umesema kuwa kuokota Viongozi barabarani ni
    kuzalilisha Chama na Jumuiya zake na kupoteza Misingi ya uwajibikaji na
    utendaji ya kupata viongozi walioandaliwa kuanzia ngazi ya Shina, Tawi,
    Mpaka Taifa.

    Hayo yamesemwa na Kaimu Katibu Mkuu wa UVCCM Taifa Ndg
    Shaka Hamdu Shaka (MNEC) Leo Julai 25, 2017 katika Ukumbi wa BELMOUNT
    FIRMOUNT HOTEL uliopo Manispaa ya Nyamagana Wakati wa ziara ya siku moja
    alipokuwa akizungumza na Vijana wa Jumuiya ya Chama hicho (UVCCM)
    pamoja na wanachama wa chama cha Mapinduzi (CCM).

    Shaka alisema kuwa Chama cha Mapinduzi hufanya maandalizi
    ya uchaguzi Mkuu pindi tu unapomalizika uchaguzi kwa kuwapata Madiwani,
    Wabunge na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa kuanza Kusimamia
    na kufatilia utekelezaji wa ilani ya ushindi ya CCM.

    Alisema kuwa anavionea huruma vyama vya upinzani kwani
    havitaweza kuwa na mgombea Mwenye uwezo wa kushindana na Mwenyekiti wa
    CCM Taifa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe Dkt John Pombe
    Magufuli kwani kazi kubwa anayoifanya nchini katika kipindi cha utendaji
    wake kinaungwa mkono na Wananchi wote wakiwemo wale wa Chama vya
    upinzani na wanachama wa Chama Cha Mapinduzi.

    “Vijana wenzangu napenda mtambue kuwa siku zote Kizuri
    Chajiuza na kibaya chajitembeza, Hivyo Rais Magufuli ni KIZURI ambacho
    kinajiuza chenyewe bila hata kutembezwa na mtu yeyote” Alisema Shaka

    Alisema kuwa Chama Cha Mapinduzi CCM kitaendelea kushinda
    kwa haki, Amani na Demokrasia pasina vurugu, Ghubu, na visilani kama
    inavyofanywa na vyama vingine visivyo CCM.
    “Nataka niwakumbushe tu ndugu zangu wanachama wenzangu wa
    Chama Cha Mapinduzi CCM kuwa nchi yetu ya Tanzania haijawahi kuwa na
    vyama vya upinzani Bali imewahi kuwa na vyama vya vurugu na kejeli dhidi
    ya Serikali yao”

    “Ninazo taarifa kuwa kuna Kata moja wamepitishwa wahenga
    kwenye uchaguzi wa Vijana sasa natoa maelekezo kwa Katibu wa UVCCM
    Wilaya ya Nyamagana na Mkoa wa Mwanza kusimamia na kuwatoa haraka kwani wakiwaacha mpaka wakaingia kwenye uchaguzi watakuwa wamekiuka taratibu na Kanuni za Uchaguzi” Alisisitiza Shaka

    Katika Ziara hiyo Kaimu Katibu Mkuu huyo ameshiriki ujenzi
    wa Ofisi ya CCM Tawi la Bugarika Kaskazini na kuahidi kumalizia katika
    upauaji jambo ambalo limemfanya pia Mbunge wa Jimbo la Nyamagana Mhe
    Stanislaus Mabula kuchangia Bando tatu za bati ili kumuunga mkono Kaimu
    Katibu Mkuu UVCCM Taifa Ndg Shaka Hamdu Shaka.

    Aidha, Shaka ameshiriki ujenzi wa barabara inayojengwa kwa
    kiwango cha Mawe yenye urefu wa Kilomita moja kwani itatoa urahisi wa
    Huduma za kijamii hususani kwa Wakati wa Kaya ya Mahina na Kata ya
    Pamba.

    Shaka amesisitiza mipaka ya kazi na kuwepo heshima kwa
    kuchagua viongozi wenye sifa za kuchaguliwa huku akiwakumbusha Vijana
    Kujiunga katika vikundi Mbalimbali ambavyo watavisajili na hatimaye
    kuandika barua ya kuomba mikopo ambayo inatolewa na Serikali kwa riba
    nafuu ya shilingi 50,000 kwa kila wanapokopa Milioni Moja.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: SHAKA:CCM HAIOKOTI VIONGOZI BARABARANI KAMA VYAMA VINGINE VYA UPINZANI Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top