728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Saturday, July 22, 2017

    JAJI UPENDO MSUYA AZIKWA MAKABURI YA KINONDONI JIJINI DAR


    Rais Mstaafu, Dkt. Jakaya Kikwete na Mkewe Mama Salma Kikwete wakiweka undogo kwenye kaburi la Marehemu Jaji Upendo Hilary Msuya aliyewahi kuwa Jaji wa Mahakama Kuu ya Tanzania, katika makaburi ya Kinondoni Jijini Dar es Salaam.
    Kaimu Jaji Mkuu wa Tanzania, Jaji Prof. Ibrahim Juma akiweka undogo kwenye kaburi la Marehemu Jaji Upendo Hilary Msuya wakati wa mazishi yake yaliyofanyika jana katika makaburi ya Kinondoni Jijini Dar es Salaam.
    Mwenyekiti wa Bodi wa Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF),Anne Makinda akiweka undogo kwenye kaburi la Marehemu Jaji Upendo Hilary Msuya wakati wa mazishi yake yaliyofanyika jana katika makaburi ya Kinondoni Jijini Dar es Salaam.

    Mume wa Marehemu Hilary Msuya akiweka undogo kwenye kaburi la Marehemu Jaji Upendo Hilary Msuya wakati wa mazishi yake yaliyofanyika jana katika makaburi ya Kinondoni Jijini Dar es Salaam.Picha na Emmanuel Massaka,Globu ya jamii.
    Kaimu Jaji Mkuu wa Tanzania, Jaji Prof. Ibrahim Juma akizungumza jambo na Rais Mstaafu, Dkt. Jakaya Kikwete na Mkewe Mama Salma Kikwete wakati wakishiriki mazishi ya Marehemu Jaji Upendo Hilary Msuya aliyewahi kuwa Jaji wa Mahakama Kuu ya Tanzania, yaliyofanyika kwenye Makaburi ya Kinondoni, Jijini Dar es salaam leo
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: JAJI UPENDO MSUYA AZIKWA MAKABURI YA KINONDONI JIJINI DAR Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top