728x90 AdSpace






  • Habari za hivi Punde

    Sunday, June 11, 2017

    MAJAMBAZI YAJERUHI WATU 9 NA KUPORA ZAIDI YA MILIONI 81 IRINGA

    WATU tisa wamejeruhiwa na majambazi baada ya kuvamia machimbo mapya ya dhahabu yaliyopo katika kijiji cha Nyakivangala, Isimani wilayani Iringa mkoani Iringa na kupora zaidi ya Sh Milioni 81, dhahabu zaidi ya gramu 400, na baadhi ya mali za wafanyabiashara katika eneo. Akizungumza na wanahabari, Mwenyekiti wa Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Wilaya ya Iringa, Richard Kasesela anasema tukio hilo lililitokea majira ya saa nne usiku juzi.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: MAJAMBAZI YAJERUHI WATU 9 NA KUPORA ZAIDI YA MILIONI 81 IRINGA Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top