728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Monday, May 29, 2017

    UVCCM SIMANJIRO YAMUUNGA MKONO RAIS MAGUFULI

    Jumuiya ya Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Wilayani
    Simanjiro Mkoani Manyara, imeungana na wapenda maendeleo nchini
    kumpongeza Rais John Magufuli kwa hatua ya kuzuia usafirishaji mchanga
    wa madini (makinikia) nje ya nchi.

    Akizungumza na waandishi wa habari jana, Katibu wa UVCCM wilayani
    Simanjiro, Bakary Mwacha alisema hatua aliyochukua Rais Magufuli ni ya
    kupongezwa na kuungwa mkono na wapenda maendeleo nchini.

    Mwacha alisema kitendo hicho kinapaswa kupongezwa kwani kimeonyesha
    uzalendo na kulinda rasilimali za nchi na kuchukua hatua kwa viongozi
    wazembe waliosababisha hali hiyo.

    Alisema Rais Magufuli alipokuwa anatoa ahadi kwa wananchi kipindi
    anachoomba kura mwaka 2015, kuwa atakuwa mstari wa mbele kulinda
    maslahi ya Taifa ndivyo anavyofanya hivi sasa.“Ni muda mrefu nchi yetu imeibiwa kupitia madini hayo yaliyokuwa yanatoroshwa ila mara baada ya Rais Magufuli kuunda tume na kubaini madudu yaliyopo alikomesha jambo hilo,” alisema.

    Hata hivyo, Mwacha alimpongeza Kaimu Katibu wa UVCCM Taifa, Shaka
    Hamdu Shaka kwa kutoa tamko la kumtetea na kumlinda kwa gharama yoyote
    Rais Magufuli kwa hatua ya kutekeleza mambo ya mabadilikoya kiuchumi
    kisiasa na kijamii. “Sisi jumuiya ya UVCCM wilayani Simanjiro tupo bega kwa bega katika kuhakikisha tunatekeleza na kuunga mkono yale yote yanayotamkwa na
    viongozi wetu wa UVCCM ngazi ya Taifa,” alisema Mwacha.

    Alisema anapongeza jitihada zinazofanywa na Shaka kufanya ziara zake
    za kuzunguka nchi nzima na kuzungumza kwenye vikao vya ndani kwani
    anaimarisha jumuiya hiyo na kuongeza mshikamano wa vijana.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: UVCCM SIMANJIRO YAMUUNGA MKONO RAIS MAGUFULI Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top