728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Wednesday, May 3, 2017

    MKUU WA MKOA WA RUVUMA AWAPA MAKAVU WANAOBEZA MAENDELEO YANAYOLETWA NA SERIKALI

    Mkuu wa mkoa wa Ruvuma dkt bilinithi mahenge ashangazwa na baadhi ya watu wachache ambao wanatabia ya kubeza maendeleo yanayofanywa na serikali kana kwamba kama hayana umuhimu katika jamii,kauli hii ameitoa mara baada ya uzinduzi wandege mkoa Ruvuma ambapo shirika la ndege Tanzania ATCL limeanza kutoa huduma zake toka SONGEA HADI DAR ES SALAAM
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: MKUU WA MKOA WA RUVUMA AWAPA MAKAVU WANAOBEZA MAENDELEO YANAYOLETWA NA SERIKALI Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top