728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Friday, April 7, 2017

    KOCHA WA MAJI MAJI ASEMA MCHEZO WA WAO NA AFRIKA LYION JUMAMOSI UTAKUWA MGUMU SANA.

    Timu ya majimaji imeendelea kufanya mazoezi ya kufa mtu katika uwanja wa Majimaji kujiwinda na Afrika Lyion huku Kocha msidizi wa Majimaji Habibu Kondo asema mchezo wao wa jumamosi utakuwa mgumu sana.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: KOCHA WA MAJI MAJI ASEMA MCHEZO WA WAO NA AFRIKA LYION JUMAMOSI UTAKUWA MGUMU SANA. Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top