728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Tuesday, March 14, 2017

    RC MTWARA ATAJA SABABU ZA MKOA WAKE KUFANYA VIBAYA KATIKA MATOKEO YA KIDATO CHA PILI MWAKA 2016 NA MATOKEO YA DARASA LA SABA .

    Mkuu wa mkoa wa Mtwara Halima Dendego ataja sababu zilizopelekea mkaoa huo kushuka kwa elimu mwaka 2016-17, katika matokeo ya kidato cha pili .ambapo shule 10 zilizofanya vibaya shule 9 zimetoka mkoani humo na matokeo ya darasa la saba ambapo mkoa huo ulikuwa wa pili kutoka mwisho.Hii hapa video yake.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: RC MTWARA ATAJA SABABU ZA MKOA WAKE KUFANYA VIBAYA KATIKA MATOKEO YA KIDATO CHA PILI MWAKA 2016 NA MATOKEO YA DARASA LA SABA . Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top