728x90 AdSpace






  • Habari za hivi Punde

    Sunday, March 12, 2017

    RAIS DKT MAGUFULI ATUMA SALAMU ZA RAMBI RAMBI KWA FAMILIA KUFUATIA KIFO CHA BALOZI SIR GEORGE KAHAMA

    Balozi,Sir George Kahama enzi za uhai wake,ambaye amefariki leo alasiri katika hospitali ya Taifa  Muhimbili,alikokuwa amelazwa kwa matibabu.Mungu ailaze Roho ya Marehemu mahali pema peponi-Amen.

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: RAIS DKT MAGUFULI ATUMA SALAMU ZA RAMBI RAMBI KWA FAMILIA KUFUATIA KIFO CHA BALOZI SIR GEORGE KAHAMA Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top