728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Friday, March 17, 2017

    PROF.GABRIEL AMEWATAKA MAAFISA MAWASILIANO SERIKALINI KUJIONGEZEA UWEZO WA KITAALUMA KUTIMIZA MAJUKUMU YAO.

    Katibu Mkuu Wizara ya Habari Utamaduni Sanaa na Michezo Prof. Elisante Ole Gabriel akizungumza na Maafisa Mawasiliano wakati wa ufungaji wa Kikao kazi kwa Maafisa hao kilichofanyika Mjini Dodoma.
    Naibu Katibu Mkuu Bibi Nuru Millao akitoa mrejesho wa kikao kazi cha Maafisa Mawasiliano kwa mgeni rasmi wakati wa ufungaji wa hicho kwa Maafisa hao kilichofanyika Mjini Dodoma.
    Mkurugenzi Idara ya Habari (MAELEZO) Dkt. Hassan Abbasi akisisitiza jambo wakati wa ufungaji wa Kikao kazi kwa Maafisa hao kilichofanyika Mjini Dodoma.

    Katibu Mkuu Wizara ya Habari Utamaduni Sanaa na Michezo Prof. Elisante Ole Gabriel akitoa vyeti kwa kwa wadhamini kutoka TSN, TTCL, Multichoice Tanzania, TANAPA, SSRA mara baada ya kumalizika kwa kikao kazi cha Maafisa Mawasiliano Serikalini kilichofanyika Mjini Dodoma.

    Katibu Mkuu Wizara ya Habari Utamaduni Sanaa na Michezo Prof. Elisante Ole Gabriel akiwa katika poicha ya pamoja na Maafisa Mawasiliano Serikalini na wadhamini wa kikao hicho mara baada ya kufungwa kwa kikao kilichofanyika Mjini Dodoma.
    Baadhi ya Maafisa Mawasiliano Serikalini wakifuatilia hotuba ya Katibu Mkuu Wizara ya Habari Utamaduni Sanaa na Michezo Prof. Elisante Ole Gabriel( Hayupo Pichani) wakati wa ufungaji wa kikaokazi cha mafia hao kilichofanyika Mjini Dodoma.
    Katibu Mkuu Wizara ya Habari Utamaduni Sanaa na Michezo Prof. Elisante Ole Gabriel akiwa katika poicha ya pamoja na Maafisa Mawasiliano Serikalini na wadhamini wa kikao hicho mara baada ya kufungwa kwa kikao kilichofanyika Mjini Dodoma.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: PROF.GABRIEL AMEWATAKA MAAFISA MAWASILIANO SERIKALINI KUJIONGEZEA UWEZO WA KITAALUMA KUTIMIZA MAJUKUMU YAO. Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top