728x90 AdSpace






  • Habari za hivi Punde

    Tuesday, March 21, 2017

    ILALA YAZINDUA MRADI WA MAJI WA MAMILIONI PUGU

    "Nikizindua kisima  tu nawashukuru wananchi kwa sapoti yao tunamshukuru mbunge wa ukonga Mh Waitara aliechangia Milioni tatu  katika fedha za mfuko wa jimbo,niliwasisitiza wananchi watunze mradi huo wa maji kwani ni ukombozi kwa kata yao ya pugu",alisema Kumbilamoto.
     Naibu Meya akizindua mradi mkubwa wa kisima cha maji katika jimbo la ukonga kata ya pugu mtaa wa bombani na kigogo B ,Mradi huo wa maji umegharimu kiashi cha fedha Milioni  67.610.000 kama sehemu za juhudi za Halmashauri ya Manispaa ya Ilala kwa kushirikiana na Wananchi pamoja na mfuko wa Jimbo
     Naibu Meya wa Manispaa ya Ilala, Omary Kumbilamoto akifungua  bomba la Maji kuashiria kuwa Maji yanaanza kutumika katika eneo la Pugu Kajiungeni
     Naibu Meya wa Manispaa ya Ilala, Omary Kumbilamoto akimtwisha ndoo ya Maji mmoja wa wakazi wa Pugu mara baada ya Maji ya kisima kilichochimbwa na Halmashauri ya Manispaa ya Ilala.
    Naibu Meya wa Manispaa ya Ilala Omary Kumbilamoto akizungumza na wakazi wa Jimbo la ukonga kata ya Pugu mtaa wa bombani Kigogo B.
    Naibu Meya wa Manispaa ya Ilala ,Omary Kumbilamoto  akishuka bondeni kuangalia chanzo cha maji katika eneo la Pugu
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: ILALA YAZINDUA MRADI WA MAJI WA MAMILIONI PUGU Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top