728x90 AdSpace






  • Habari za hivi Punde

    Monday, March 27, 2017

    BASATA YAKABIDHI TUZO KWA WANAFUNZI WALIOFANYA VIZURI KATIKA MITIHANI YA KIDATO CHA NNE

     Mkurugenzi wa Masoko wa Basata, Vivian Shaluwa akizungumza na wadau walifika katika hafla ya ugawaji vyeti kwa wanafunzi wa kidato cha nne waliofanya vizuri katika mtihani wa somo la Sanaa.
     Baadhi ya washiriki waliofika kushuhudia ugawji huo wa vyeti
     Rais wa Shirikisho la Sanaa Maonyesho , William Chitanda akizungumza juu ya umuhimu wa wanafunzi kufanya sanaa pindi wanapokuwa mashuleni
     Baadhi wanafunzi wa Sekondari wakiwa wana fatilia hafla hiyo
     Wanafunzi wa Shule ya Sekondari Makongo wakitoa burudani katika sherehe za kukabidhi vyeti kwa wanafunzi wa kidato cha nne waliofanya vizuri katika mtihani ya kidato cha nne
     Afisa wa Basata Bonnah Masenge akizungumza na wadau wa Sanaa walifika katika hafla hiyo
     Mwanamuziki mkongwe John Kitime akitoa somo kwa wanafunzi ju ya ushikaji wa kipaza sauti hili waweze kusikika vizuri
     Mwanafunzi Royola Sekondari , Shadrack Mboya akikabidhiwa  Cheti na psesa Taslim shilingi laki tano baada ya kufanya vizuri katika mtihani wa kidato cha nne
     Mwanafunzi wa Royola Sekondari , William Mukasa  akikabidhiwa zwadi ya cheti na fedha tslim shilingi laki mbili na amsini
     Mwanafunzi wa Royola Sekondari Josia Sooi akikisitiziwa jambo mara abaada ya kupewa zawadi yake na William Chitanda
     Wanafunzi  Royola Sekondari walifanya vizuri wakiwa katika picha ya pamoja
    Mwanafunzi wa Azania Sekondari , Benjamini Kulwa akipokea cheti na fedha kutoka kwa mgeni rasmi William Chatanda
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: BASATA YAKABIDHI TUZO KWA WANAFUNZI WALIOFANYA VIZURI KATIKA MITIHANI YA KIDATO CHA NNE Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top