728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Friday, November 4, 2016

    WAMAMA WAWILI WAKAMATWA LEO JIJINI ARUSHA WAKIDAIWA KUIBA KATIKA DUKA LA NGUO

    picha ikionyesha wamama wawili ambao wanatuhumiwa kwa wizi waliokamatwa katika mtaa wa koni eletronic uliopo jijini Arusha wakidaiwa kuiba katika duka moja la mfanyabiashara wa nguo ambaye hakutaka kutajwa jina lake,wakiwa wamezingirwa na wananchi mara baada ya kukutwa wakijidai kutaka kununua nguo kumbe wanachagua nguo na kuziweka katika mapochi yao  makubwa waliobeba ,wamama hao waliambulia kipigo nusu wachomwe moto lakini walibahatika kusaidiwa na polisi mara baada ya polisi kufika eneo latukio na kuwachukuwa kisha kuwapeleka katika kituo cha polisi


    Na Woinde Shizza,Arusha

    kumekuwepo na tabia ya baadhi ya  akina Mama,wadada kuwa na tabia ya kuingia madukani na kuibia wafanya biashara wa nguo pamoja na vipodozi vitu mbalimbali 

    hapa nyuma kumekuwepo na malalamiko mengi sana wanayotoa wafanyabiashara hawa kuwa wanakuwa wanaibiwa wengine ambao wamefunga kamera madukani mwao wamekuwa wakirusha picha zinazoonyesha video za wadada hao wakiwa wanaiba 

    hivi leo kuna kina mama wawili wamekamatwa katika mtaa wa koni eltronic ulipo ndani ya jijini Arusha wakiwa wanaiba katika duka la dada mmoja mfanyabiashara wanguo ,na inasemekana hao wamama walikuwa wamezoea kuiba katika duka hilo naweza kusema kuwa walipafanya kama shamba la bibi sasa leo hii wamekamatwa nusu wachomwe

    Mmiliki wa libeneke la kaskazini aliweza kuwashuhudia wamama hao wakiwa wamewekwa chini ya ulinzi huku wakiwa wamezingirwa na wananchi wakiwa wanapigwa vibao na kuaambiwa wanazalilisha wanawake kwa kuwa wezi 

    Wadada hao mara baada ya kukamatwa awali walisema wametokea nchini kenya lakini baadae walibadilika na kusema wametokea mkoani hapa hapa Arusha 

    Wananchi wanye asira kali waliwapiga huku wengine wakitaka wachomwe moto ili kukomesha tabia hiyo lakini kabla ya tukio la uchomaji moto kutokea ndipo askari polisi walitokea na kuwachukuwa kisha kuwapeleka kituo cha polisi
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: WAMAMA WAWILI WAKAMATWA LEO JIJINI ARUSHA WAKIDAIWA KUIBA KATIKA DUKA LA NGUO Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top