728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Thursday, November 17, 2016

    VIWANDA VINAJENGWA KWA KASI MKOA WA PWANI-MWIJAGE

    Na Emmanuel Massaka, Globu ya Jamii.

    Waziri wa Viwanda Biashaa na Uwekezaji, Charle’s Mwijage  amefanya ziara kutembelea viwanda vilivyopo Mkoa wa Pwani na kuangalia maendeleo ya mkoa huo katika sekta ya viwanda.Katika ziara hiyo Waziri Mwijage alipotembelea kiwanda cha Viuadudu cha kibaha, Sayona Fruits, Global Packaging kiwanda cha kuunganisha matrekta pamoja na kiwanda cha Eveline.

    Akizungumza na waandishi wa habari baada ya kumaliza ziara hiyo, Mwijage  amesema ujenzi wa viwanda katika mkoa wa Pwani unakua kwa kasi na kuonngeza ajira kwa watanzania.

    Amesema kitendo cha mmiliki  wa kiwanda cha Sayona kuwapa  wanakikjiji  fursa ya kupata elimu mpaka ngazi ya chuo kikuu na kisha kuajiliwa katika kiwanda hicho ni uungwana ambao watafanya kazi ya kufundisha wafanyakazi wenzao.

    “Wafanyakazi wa Sayona kupatiwa fursa ya kwenda chuo kikuu kujifunza ili kuja kuwafundisha wenzao, kasi hiyo imenifurahisha sana” amesema Waziri Mwijage.
     Waziri  wa Viwanda Biashaa na Uwekezaji Charle’s Mwijage akizungumza na Mkuu wa mkoa wa Pwani Mhandisi Evarist Ndikilo mara baada ya kuwasili mkoani pwani kwaajili ya ziara ya siku moja.
     .Waziri wa Viwanda Biashaa na Uwekezaji Charle’s akizungumza na meneimenti ya kiwanda cha viua vidudu kilichopo kibaha, mkoani Pwani Kulia ni Kaimu Meneja Mkuu wa Kiwada hicho,Samwel Mziray mkoani Pwani. 
     Waziri wa Viwanda Biashaa na Uwekezaji Charle’s Mwijage akipata maelezo kwa Kaimu Meneja Mkuu wa Kiwanda Viua Vidudu hicho,Samwel Mziray katikati ni Mkuu wa Wilaya ya Kibaha, Assumpter Mshama. 
     Waziri  wa Viwanda Biashaa na Uwekezaji Charle’s Mwijage akizungumza na wafanyakazi wa kiwanda cha viua vidudu, Kibaha.
     Waziri  wa Viwanda Biashaa na Uwekezaji Charle’s Mwijage akipata maelezo kutoka kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Kiwanda cha Global Packaging, Wasonga Otieno mkoani Pwani.
     Waziri wa Viwanda Biashaa na Uwekezaji Charle’s Mwijage akisalimia wafanyakazi wa  kiwanda cha Sayona mbele mwenye miwani ni  Mkuu wa Wilaya ya Bagamoyo, Alhaj Majjid Mwanga  

    Waziri wa Viwanda Biashaa na Uwekezaji Charle’s Mwijage akiwa katika picha ya pamoja na viongozi wa Chama  cha Mapinduzi  wa mkoa wa Pwani. Picha na  Emmanuel Massaka, Globu ya Jamii.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: VIWANDA VINAJENGWA KWA KASI MKOA WA PWANI-MWIJAGE Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top