728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Monday, November 21, 2016

    RC PAUL MAKONDA AKIHUTUBIA WAKAZI WA KEKO MCHANA HUU



    Wananchi wakimsikiliza Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda alipozungumza nao, kusikiliza na kutatua kero zao katika eneo la Keko Dar es Salaam leo, akiwa katika ziara ya kikazi wlayani Temeke. Mh.Paul Makonda yuko kwenye ziara ya siku kumi ya kuijenda upya Dar Es Salaam.PICHA NA BASHIR NKOROMO
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: RC PAUL MAKONDA AKIHUTUBIA WAKAZI WA KEKO MCHANA HUU Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top