728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Wednesday, November 23, 2016

    MWANADADA ANAYEKUJA JUU KWA KASI "MALAIKA" KUWARARUARARUA MAREKANI !



    BAADA YA KUPIGA SHOW AKIWA NA WANAMUZIKI SAUTISOL KUTOKA KENYA NA KUACHA ZOGO KUBWA NDANI YA MARYLAND MALAIKA SASA KUWARARUA  HOUSTON TEXAS IJUMAA HII YA THANKS GIVING ! FOR BOOKING PIGA NAMBA ZASIMU !
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: MWANADADA ANAYEKUJA JUU KWA KASI "MALAIKA" KUWARARUARARUA MAREKANI ! Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top