728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Tuesday, October 25, 2016

    ZAFELA YATOA DOZI YA ELIMU KWA DARASA LA WALEMAVU WA AKILI WA SKULI YA JANGOMBE ZANZIBAR KUHUSU KUELEWA VIASHIRIA VYA UDHALILISHAJI WA KIJINSIA

    Mkurugenzi wa Jumuiya ya Wanasheria Wanawake Zanzibar (ZAFELA) Jamila Mahmoud akitoa elimu kwa wanafunzi wa darasa la walemavu wa akili liliopo Skuli ya Jang’ombe juu ya kuelewa viashiria vya udhalilishaji wa kijinsia
    zaf2
    Baadhi ya walemavu wa akili wa Skuli ya Jang’ombe wakionyesha kazi walizofanya wakati wa mafunzo yaliyotolewa na Viongozi wa ZAFELA kuhusu kuelewa viashiria vya udhalilishaji wa kijinsia.
    zaf3

    Mratibu wa ZAFELA Saada Salum Issa akifuatilia kazi walizowapa walemavu wa akili wa Skuli ya Jang’obe wakati walipofika kutoa elimu ya kutambua viashiria vya udhalilishaji wa kijinsia.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: ZAFELA YATOA DOZI YA ELIMU KWA DARASA LA WALEMAVU WA AKILI WA SKULI YA JANGOMBE ZANZIBAR KUHUSU KUELEWA VIASHIRIA VYA UDHALILISHAJI WA KIJINSIA Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top