728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Saturday, October 15, 2016

    WAZIRI MKUU KASSIM MAJALIWA AKARIBISHA WAWEKEZAJI KUWEKEZA KATIKA SEKTA YA VIWANDA HAPA NCHINI

    Waziri Mkuu Kassim Majaliwa akipokea shukurani kutoka kwa mwakilishi wa Shehe mkuu wa Bohara  kutoka Mumbai Shehe Badrul Jamali baada ya kufungua kongamano la uwekezaji lililo andaliwa na Jumuiya ya Dawoodi Bohora linalo elezea furusa za uwekezaji nchini Tanzania kushoto ni Waziri wa Viwanda  Biashara na Uwekezaji Chales Mwijage  Kongamano hilo lilihudhiriwa na Bohara zaidi ya mianne wasekta mbalimbali kutoka zaidi ya Nnchi 40 kongamano hilo limefanyika katika ukumbi wa mikutano  Kimataifa wa Mwalimu Nyerere jijini Dar es salaam
    waw3
    Waziri Mkuu Kassim Majaliwa akisalimiana na mwakilishi wa Shehe  mkuu  wa Bohora kutoka Mumbai Shehe  Badrul Jamal katikati ni muandaaji wa kongamano la wafanya biashara wa Dhehebu la Dawood Bohora Bwana Mustafa Hassanali kongamano hilo lilikuwa likielezea furusa za uwekezaji zilizopo Tanzania

    waw1
    Waziri Mkuu Kassim  Majaliwa akitoa hotuba ya ufunguzi wa kongamano la uwekezaji lilo andaliwa na jumuiya ya Dowoodi Bohora lililo fanyika hapa nchini katika ukumbi wa mwalimu Nyere jijini Dar ess salam linalo lenga kutangaza fursa za uwekezaji Tanzania  kongamano hilo liliuhudhuriwa na wafanya biashara sekta mbali mbali kutoka zaidi ya nchi 40 duniani
    Picha na Chris Mfinanga
    KONGAMANO HILO LIMEFANYIKA MWISHONI MWAWIKI HII
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: WAZIRI MKUU KASSIM MAJALIWA AKARIBISHA WAWEKEZAJI KUWEKEZA KATIKA SEKTA YA VIWANDA HAPA NCHINI Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top