728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Thursday, October 13, 2016

    WAKAZI WA WILAYA YA CHEMBA KUADHIMISHA MIAKA 17 YA KIFO CHA BABA WA TAIFA KWA KUSHIRIKI KUFANYA KAZI ZA KIJAMII KWA PAMOJA

    Katibu tawala wilaya ya Chemba,Ndugu Nyakia Ally
    Katika kuadhimisha kumbukizi ya miaka 17 ya kifo cha Hayati Baba wa Taifa, Mwl Julius Kambarage Nyerere, Maadhimisho ya kilele cha wiki ya Vijana pamoja na Kilele cha mbio za Mwenge wa Uhuru hapo kesho tarehe 14/10/2016. 

    Hayo yameelezwa na Katibu Tawala wa wilaya hiyo Ndugu Nyakia Ally,alipokuwa akizungumza na Globu ya Jamii kwa njia ya Simu,leo.

    Nyakia amesema kuwa Wilaya ya Chemba imepanga kufanya yafuatayo katika kuenzi harakati na juhudi za Muasisi huyu wa Taifa letu.

    Ikumbukwe Mwl Nyerere katika maisha yake alipigania ukombozi wa Tanzania katika 1.  Kupambana na adui ujinga. 2. Adui Maradhi. 3. Adui Umasikini na 4. Adui njaa.

    "Hivyo Wilaya yetu itaadhimisha siku hii kwa kushiriki kwa kusafisha eneo itakapojengwa Zahanati ya Wilaya ya Chemba na wananchi watachangia matofali ya ujenzi wa Zahanati hiyo. Vile vile zoezi hilo litaendana na uchangiaji wa damu katika benki ya damu hapa Wilayani Chemba",alisema Nyakia

    Amesema kuwa baada ya kufanyika kwa shughuli mbalimbali za kijamii,baadae Kutakuwepo na Michezo mbalimbali ya kuvuta kamba  baina ya Watumishi wa Serikali na Wananchi wa Kijiji cha Chemba,Kukimbiza kuku na mwisho kutakuwa na mchezo wa bao kati ya Wazee wa hapa Chemba katika kumuenzi Mwl Nyerere ambaye alikuwa mpenzi mkubwa wa mchezo huu.

    Amesema kuwa Washindi katika mchezo wa kuvuta kamba na nao watajinyakulia zawadi ya Mbuzi na ule wa kukimbiza kuku kwa upande wa wanawake na wanaume watajinyakulia kuku watakaye mkamata.

    Katibu Tawala wamewaomba wananchi wa Chemba na vitongoji vyake kujitokeza kwa wingi bila kukosa katika tukio hili la kipekee la kuenzi juhudi za Baba wa Taifa katika kuwaletea wananchi maendeleo majira ya saa 2:00 asubuhi ya kesho katika viwanja vya michezo shule ya Msingi Chemba.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: WAKAZI WA WILAYA YA CHEMBA KUADHIMISHA MIAKA 17 YA KIFO CHA BABA WA TAIFA KWA KUSHIRIKI KUFANYA KAZI ZA KIJAMII KWA PAMOJA Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top