728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Thursday, October 13, 2016

    JAFO AWAAGIZA WAHANDISI WA MAJI KUSIMAMIA VYEMA MIRADI YA MAJI

    Halmashauri alizofanya ziara yake ni pamoja na halmashauri ya wilaya ya kilindi Kiteto, Babati Mji, Babati, Mji Mbulu na Halmashauri ya Mbulu vijijini.Katika ziara hiyo pia alifanikiwa kuzungumza na watumishi na kutembelea miradi ya Elimu, Afya, Maji na Miundombinu ya barabara.

    Akizungumza na watumishi, Jafo aliwaagiza wahandisi wa maji kusimama imara katika kusimamia miradi ya maji inayo endelea kujengwa ili miradi hiyo iweze kuwa na ubora unaokusudiwa ili kuondoa changamoto za upatikanaji wa maji katika jamii.

    “Kila mradi wa Maji lazima uwe chini ya usimamizi wa chombo cha watumia maji ili miradi hii iwe endelevu,”amesema Jafo.
     Naibu waziri Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na serikali za mitaa(Tamisemi), Seleman Jafo akiwa katika Ukaguzi wa ujenzi wa Lambo la kuvuna maji ya mvua wilayani kilindi.
    Naibu Waziri Ofisi ya Rais, Tawala za mikoa na serikali za mitaa(Tamisemi), Seleman Jafo akikagua ujenzi wa barabara za halmashauri na ujenzi wa madaraja Katika halmashauri ya wilaya ya kilindi.
    Naibu waziri Ofisi ya Rais, Tawala za mikoa na serikali za mitaa (Tamisemi)akisaini kitabu cha wageni alipokuwa akikagua hospitali ya wilaya ya Kiteto mkoani Manyara.
    Naibu Waziri Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa(Tamisemi), Seleman Jafo, amefanya ziara katika Halmashauri 6 za mikoa ya Tanga na Manyara huku akiwaagiza Wahandisi wa maji wa Halmashauri hizo kusimamia vyema miradi ya maji inayoendelea kujengwa katika halmashauri hizo.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: JAFO AWAAGIZA WAHANDISI WA MAJI KUSIMAMIA VYEMA MIRADI YA MAJI Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top