728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Thursday, September 15, 2016

    YALIYOJIRI BUNGENI MJINI DODOMA LOE September 15, 2016


    SIMU TV: Ni lini serikali itaipa halmshauri ya Itilima fedha za miradi ya maendeleo? Naibu waziri Selemani Jafo anafafanua hapa; https://youtu.be/dEiKWbr1q6k

    SIMU TV: Serikali yatolea ufafanuzi kuhusu suala la mgogoro  wa ardhi baina ya kambi ya jeshi ya Monduli na vijiji vya jirani; https://youtu.be/A1RrD5itaHI

    SIMU TV: Ni lini serikali itakamilisha mradi wa maji katika kijiji cha Mkwayungu? Naibu waziri  Isack Kamwele anajibu swali la Mhe. Lusinde; https://youtu.be/Y4RNRM1aTLs

    SIMU TV: Je, ni lini serikali itaijenga barabara ya Nanyumbu kwa kiwango cha Lami? Naibu waziri Mhandisi Edwin Ngonyani anafafanua hapa;https://youtu.be/LhBXzuuHCeA

    SIMU TV: Serikali yatolea ufafanuzi kuhusu gharama za usafiri wa anga kwa safari za ndani ya nchi ili kwa lengo la kurahisha usafirihttps://youtu.be/bpCMRMPo5Lk

    SIMU TV: Mbunge wa jimbo la Mikumi Mhe. joseph Haule aibana serikali kuhusu kutatua mgogoro wa ardhi katika kata za Tindiga na kilangali ;https://youtu.be/Jxl1l6Pe3kM

    SIMU TV: Ni lini serikali itakamilisha ahadi yake ya kutoa fedha kwa ajili ya kujenga majosho katika jimbo la Mvomero? Haya hapa ni majibu ya serikali;https://youtu.be/2-4wnNMkRJw

    SIMU TV: Naibu waziri wizara ya Ardhi Mhe. Angelina Mabula aelezea namna wizara yake ilivyojipanga katika kutatua migogoro ya ardhi nchini;https://youtu.be/8F60e4ZHHkU

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: YALIYOJIRI BUNGENI MJINI DODOMA LOE September 15, 2016 Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top