728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Tuesday, September 27, 2016

    Wananchi wa kijiji cha Chaani Wilaya ya Kaskazin ‘A’ Unguja wamelalamikia ubovu wa barabara



    Fatma Makame/ MCC

    Wananchi wa kijiji cha Chaani Wilaya ya Kaskazin ‘A’ Unguja wamelalamikia ubovu wa barabara inayoelekea Mkwajuni ambayo imekuwa kero kubwa kwao na wananchi wengine wanaotumia barabara hiyo.

    Akizungumza na Mwandishi wa habari hizi Bi. Neema Mchezo Bakari amesema tatizo hilo ni la muda mrefu na bado halijapatiwa ufumbuzi jambo ambalo linapelekea usumbufu katika harakati zao za kutafuta maendeleo.

    Amesema wananchi wanapata usumbufu mkubwa kutokana na kuwepo mashimo katika barabara hiyo na kupelekea baadhi ya madereva kukataa kupita na wengine kuendesha gari kwa kasi bila kujali mashimo hayo na kusababisha ajali.

    “Inafika wakati wajawazito kujifugulia njiani kwenye gari wakati wanapopelekwa hospitali kutokana maumivu wanayoyapata kutokana na mashimo yaliyomo katika barabara hiyo”, amefahamisha mwananchi huyo.

    Nae Chum Juma Simai amesema ubovu wa barabara hiyo umechangia baadhi ya madereva wa gari za abiria kutoza nauli kubwa kinyume na taratibu zilizowekwa na serikali na kuitaka mamlaka husika kulipatia ufumbuzi tatizo hilo.

    Nae Mkandarasi Mkuu wa Idara ya Ujenzi na Utunzaji wa Barabara Nd. Jafeti amesema serikali tayari inalishughulikia tatizo la barabara hiyo na ujenzi utaanza baada ya kukamilika hatua za kumpata mkadarasi na kuwataka wananchi kujenga subira na ustahamilivu.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Wananchi wa kijiji cha Chaani Wilaya ya Kaskazin ‘A’ Unguja wamelalamikia ubovu wa barabara Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top