728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Sunday, September 18, 2016

    MDAU KELVIN AHITIMU KIDATO CHA NNE SHULE YA TUSIIME, DAR ES SALAAM

     Kijana Kelvin Jackson Kalasha akitafakari kwa furaha, wakati wa Mahafali ya kumaliza kidato cha Nne katika shule ya Tusiime, Kampasi ya Tabata, Dar es Salaam, jana, Septemba 17, 2016
     Kijana Kelvin Jackson Kalasha (Kushoto) akiwa na wahitimu wenzake wa kidato cha nne, wakati wa Mahafali ya kumaliza kidato hicho katika shule ya Tusiime, Kampasi ya Tabata, Dar es Salaam, jana, Septemba 17, 2016
     "Mama Mdogo", Kijana Kelvin akimwambia Caroline Kisamo, mwanzoni mwa sherehe hiyo ya mahafali ya kidato cha nne katika shule ya Tusiime, jana. Katikati ni Mama Kelvin, Ever Kalasha
    Wanafamilia wakiwa kwenye mahafali hayo. Kushoto ni Caroline Kisamo

    Viongozi meza kuu wakiongozwa na mgeni rasmi wakati wakishiriki kuimba wimbo wa taifa wakati wa mahafali hayo
     Kelvin akipongezwa wakati akipita mezakuu kupokea cheti chake cha kuhitimu kidato cha nne wakati wa mahafali hayo
     Kelvin akiwa na wazazi wake Jackson Buhulula Kalasha na Mama  Ever Kalasha wakati wa mahafali hayo
     Kelvin akiwa na wazazi wake Jackson Buhulula Kalasha na Mama  Ever Kalasha wakati wa mahafali hayo
        Mgeni mwalikwa akimpongeza Kelvin wakati wa mahafali hayo. Katikati ni Jackson Kalasha
     Jackson Kalasha akiwa na Mama Ever Kalasha wakati wa mahafali hayo
     Kelvin akilisha keki mhitimu mwenzake wa kidato cha nne wakati wamahafali hayo
     Kelvin akimlisha keki baba yake, Mzee Jackson Kalasha wakati wa mahafali hayo
     Kelvin akimlisha keki Mama yake, Ever Kalasha wakati wa mahafali hayo
     Kelvin akipewa keki na mama yake, Ever Kalasha
     Ever Kalasha akimlisha keki kwa upendo mtoto wake, Kelvin Kalasha wakati wa mahafali hayo
     Ever Kalasha akionyesha furaha kwa mwane, Kelvin baada ya kumlisha keki
     Mama Ever Kalasha akimlisha keki mumewe, Jackson Kalasha, wakati wa sherehe ya mtoto wao Kelvin kwenye mahafali hayo katika shule ya Tusiime, Tabata, jana, kama ilivyoshuhudiwa na mpigapicha wa theNkoromo Blog, Bashir Nkoromo. Kwa picha kem-kem za tukio hili/ TAFADHALI>>BOFYA HAPA
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: MDAU KELVIN AHITIMU KIDATO CHA NNE SHULE YA TUSIIME, DAR ES SALAAM Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top