728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Thursday, September 29, 2016

    Maafisa watatu wa serikali na meneja wa CRDB tawi la Bukoba wafikishwa mahakama

    Maafisa watatu wa serikali na meneja wa CRDB tawi la Bukoba wamefikishwa katika mahakama ya hakimu mkazi Bukoba wakituhumiwa kula njama kwa kufungua akaunti ya bandia inayofanana na ile inayotumika kukusanya fedha za waathirika wa tetemeko la ardhi mkoani Kagera.     
                       
    Aliyekuwa Ofisa tawala Mkoa wa Kagera (RAS) Bw Amantius Msole,Aliyekuwa Mkurugenzi wa manispaa ya Bukoba BW Kelvin Makonda,AliyekuwaMhasibu wa Mkoa Kagera Simbaufoo Swai na Meneja CRDB Kagera Karlo Sendwa wamefikishwa mahakamani leo mchana kwa kudaiwa kutengeneza akaunti bandia iliyo na jina sawa na lilioandaliwa na serikali kukusanya fedha kwa ajili ya waathirika wa Tetemeko mkoani Kagera.

     Wakati ya serikali ikiitwa KAMATI MAAFA KAGERA ikiwa na kianzio cha 0152..wao wamefungua ya jina hilo hilo lakini ikiwa na kianzio cha 0150...Kwa hiyo ya Serikali iliyopitishwa ni 0152225617300 CRDB Bukoba Huku bandia ina jina hilo hilo lakini ikiwa na tofauti ya namba moja tu yahani 0150225617300.

    Watuhumiwa hawakutakiwa kujibu chochote na wamenyimwa dhamana hadi septemba 30,2016 itakapotajwa tena.




    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Maafisa watatu wa serikali na meneja wa CRDB tawi la Bukoba wafikishwa mahakama Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top