728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Sunday, September 18, 2016

    HATIMAYE FILAMU YA KUSISIMUA YA MBINGU YA WAKOSEFU YAINGIA MTAANI PATA NAKALA YAKO KWA TSH 5,000 TU

     Hii ndio Filamu yenyewe ya Mbingu ya Wakosefu  
    Ili kupata nakala yako tafadhali wasiliana nasi kwa kutumia namba 0713455232
     Mkurugenzi Mkuu wa Mwamba's Film Casting  Stephen Mapunda akiwa na CD za Mbingu ya Wakosefu
     Msimamizi Mkuu wa Blogs za Mikoa Tanzania Fredy Anthony Njeje  akiwa na DVD zake za Mbingu ya Wakosefu
     Mmoja wa vijana wa Mwamba's Film Casting Montana akiwa tayari kuelekea kusambaza DVD hii sehemu mbalimbali
     Faith anakwambia "Bado haujachelewa kupata nakala yako ya Mbingu ya Wakosefu ambayo ambapo utajifunza mengi"
     Kijana Juma ambaye yupo Mwamba's Firm Casting  akiwa na DVD ya Mbingu ya Wakosefu 
    Mwanadada Lilian Michael anasema "Filamu hii ya Mbingu ya wakosefu inamafunzo tosha sana kwa watu wa rika zote hivyo si ya kuikosa"
     Kijana Samson Tarimo nae anasema kwamba "Kijana na watu wa zima kwa kuangalia Filamu hii utapata chakula cha Ubongo na kujifunza mengi"
     Filamu hii kwa hakika sio ya kuikosa kabisa , na utafikishiwa pale ulipo
     Mmoja wa wateja Atrey (Kusoto) akipata DVD yake ya Mbingu ya Wakosefu
     Bi dada nae akipata Filamu yake ya Mbinu ya Wakosefu kutoka wa Faith
    Waaaah.....
    Watembelee hapa http://mwambasfilmcasting.blogspot.com  kuona Shughuli zao za mazozi
    Picha zote na Fredy Njeje
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: HATIMAYE FILAMU YA KUSISIMUA YA MBINGU YA WAKOSEFU YAINGIA MTAANI PATA NAKALA YAKO KWA TSH 5,000 TU Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top