728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Tuesday, August 2, 2016

    TIMU TEULE ZA JESHI KUKABIDHIWA BENDERA KWA AJILI YA KUELEKEA RWANDA KESHO(LEO)

    Wanariadha wa Timu Teule ya JWTZ wakifanya mazoezi katika Kambi iliyoko Mbulu Mkoani Manyara.Picha na Maktaba

    Na mwandishi wetu JWTZ.

    Timu teule za Jeshi la wananchi wa Tanazania zinazotarajiwa kushiriki mashindani ya majeshi kwa nchi za Afrika mashariki zinatarajiwa kukabidhiwa bendera ya Taifa Kesho(Leo) tayari kuelekea Kigali chini Rwanda kwa ajili ya mashindano hayo. 

    Kwa Mijubu wa Afisa habari wa Michezo Kutoka makao Makuu ya Jeshi Luteni Selemani Semunyu alisema mkuu wa Operesheni na mafunzo Meja Jenerali Issa Nassoro ndiye anayetarajiwa kukabidhi bendera hiyo kwa Niaba ya Mkuu wa majeshi Jenerali Davis Mwamunyange.

    Luteni Semunyu alisema kuwa Hatua hiyo inafikiwa baada ya Timu hizo kuweka kambio katika Visiwa vya Zanziba kwa Michezo minne huku Riadha wakiweka kambi Arusha kabla ya kambi hiyo kuhamishiwa mbulu Mkoani Manyara kutokan na haliya hewa. 

    Aliitaja Michezo hiyo kuwa mpira wa miguu,pete,Mikono,Kikapu na Riadha ambapo wachezaji wako katia ari ya hali ya juu kutokana na wito wa mkuu wa majeshi kuwatak kurejesha hshima ya JWTZ katika Michezo.
    ASlifafanua kuwa QWachezaji wa Timu hizo teule walipatikana baada ya kupitia hatua mbali mbali za mcvhujo kwa kuanzi na kombe la Mkuu wa majeshi ambalo lilishirikisha kuanzia ngazi ya Viko mpaka kamandi na hivyo kuibua vipaji. 

    Michezo ya majeshi kwa Nchi za Afrika Mashariki imekuwa ikifanyika kila mwaka kwa kuhama nchi wenyeji kutoka na utarativbu waliojipangia nchi wananchama ndio maan mwaka huu yanafanyika nchini Rwanda na Mwakani yatahamia katika nchi nyingine amabayo itatangazwa baada ya kumalizika mashindano haya. 

    Timu teule za Jeshi zinatarajia kuanza safari kuelekea Kigali nchini Rwanda Agosti nne siku moja baada ya kukabidhiwa bendera ili kuwahi ratiba ya kuanza mashindano hayo yanayotarajia kuanza Agosti saba na Kumalaizika Agosti 17.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: TIMU TEULE ZA JESHI KUKABIDHIWA BENDERA KWA AJILI YA KUELEKEA RWANDA KESHO(LEO) Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top