728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Tuesday, August 30, 2016

    Mahojiano na Prof Julius Nyang'oro katika kipindi cha JUKWAA LANGU

    Profesa Julius Nyang'oro ni Mwalimu, mtaalam wa sayansi ya siasa na mwanasheria.Amekuwa mwalimu tangu mwaka 1977 nchini Tanzania na hapa nchini Marekani.

    Ni mwandishi wa vitabu zaidi ya 14, vingi vikiigusia Tanzania kwa namna moja ama nyingine. Moja ya vitabu alivyoandika, na ambavyo vilimtambulisha zaidi kwa jamii ya waTanznia, ni kumhusu Rais mstaafu Jakaya Mrisho Kikwete. Ambapo ameandika vitabu viwili kumhusu.
    Prof Nyang'oro alikuwa mkarimu sana kuungana nasi kwenye kipindi cha JUKWAA LANGU Jumatatu ya Agosti 29, 2016 kuzungumzia mambo mbalimbali kuihusu Tanzania akiwa mwandishi, mwalimu, mtaalamu wa mausala ya siasa na mwanasheria
    KARIBU
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Mahojiano na Prof Julius Nyang'oro katika kipindi cha JUKWAA LANGU Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top