728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Thursday, August 4, 2016

    Je una duka la vitabu au la bidhaa nyingine na wahitaji kuuza kitabu hiki cha Ushushushu?

    Kitabu kuhusu taaluma ya uafisa usalama wa taifa (ushushushu) sasa kipo jijini Dar tayari kwa kusambazwa kwenye maduka ya vitabu sehemu mbalimbali nchini Tanzania.

    Ninapenda kutumia fursa hii kuwakaribisha watu wenye maduka ya vitabu au wenye maduka ya baidhaa nyingine ambao wangependa kununua kitabu hiki kwa jumla kwa bei ya sh 8,000 kwa kopi kisha wao kukiuza kwa bei watakayojipangia wao. 

    Pia fursa hii ni kwa wenye vibanda vya kuuza magazeti au wachuuzi wa bidhaa za mkononi. 


    Kila mnunuzi atapatiwa kipeperushi cha bure cha "kinapatikana hapa"

    Kwa manunuzi ya jumla ya kitabu wasiliana nami kwa barua pepe chahali@about.me au kwa Tanzania, namba 0754682554 au 0767216401 (jina la mhusika ni JOHN)


    Kwa manunuzi ya rejareja, kwa sasa kitabu kinapatikana katika maduka ya vitabu yafuatayo (orodha hii ni endelevu, maduka mengine ya vitabu yatazidi kutangazwa baadaye)

    Dar es Salaam

    Mlimani Bookshop, Kariakoo 0754269042
    General Booksellers, Mkwepu Str 0787368252
    Zai Bookshop, Kariakoo 0754292532
    Elite Bookstore, Mbezi Beach Tangi Bovu 
    near Goba Road 0754767336

    Moshi

    APE Book, Rindi Lane, Opposite I&M Bank 0754767336

    Mwanza

    Gunda Bookshop near NHC Regional Office, Bantu Str Kemondo 0753969421
    Victoria Bookshop, along Bantu Street, Kemondo 0755375034

    Tanga

    Hafat Bookshop, Barabara ya Saba, 0767216403

    Musoma

    Nyambusi Bookshop Opposite NMB Bank Main Branch, 0767578565


    -- Evarist Chahali http://about.me/chahali
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Je una duka la vitabu au la bidhaa nyingine na wahitaji kuuza kitabu hiki cha Ushushushu? Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top