728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Thursday, August 11, 2016

    HUU UHARIBIFU WA VIFAA VYA KUHIFADHIA TAKA KATIKA VITUO VYA MABASI YA MWENDOKASI VIPI?

    Ikiwa ni Takribani miezi michache kupita tangia mabasi ya mwendo kasi yaanze kufanya kazi kwa ufanisi mzuri, kumekuwa na mambo kadha wa kadha yakiendelea ikiwa ni pamoja na kuharibika kwa miundombinu ya vituo hivyo vya mabasi hayo.

    Hili limeonekana bila chenga Morogoro Road ambapo kipande cha kutokea Jangwani mpaka Manzese kikionesha wazi vifaa vya kuhifadhia taka vimeharibika, huku vingine vikionekana kuchomolewa, kupinda, na kulegea.

    Swali la kujiuliza hapa ni kwamba kwa jinsi miundombinu hii ilivyo kaa ni ngumu sana hata mtu kugonga kwa mguu sasa inakuwaje inaharibika kiasi hiki?
    Hapa upande wa kulia ukionekana kuwa kifaa cha kuhifadhia taka kilisha chomolewa na kubakiza mfuniko tuu na papo hivi kwa zaidi ya mwezi sasa.
    Hapa Kifaa cha kuhifadhia taka taka kikiwa kimepinda haijulikani kiligongwa au kuna watu walikuwa wanataka chomoa.
    Hiki kikiwa kimelegea kabisa amambapo muda wowote litachomoka
    Hapa mfuniko ndio ulisha potea tena
    Hili nalo tayari linaelekea kudondoshwa chini
    Hii hapa ndio funga kazi kabisa yani wamesha chomoa muundo mbinu wote wa kushoto .

    Picha na Fredy Njeje
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: HUU UHARIBIFU WA VIFAA VYA KUHIFADHIA TAKA KATIKA VITUO VYA MABASI YA MWENDOKASI VIPI? Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top