728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Sunday, August 28, 2016

    ATOWEKA KATIKA MAZINGIRA YA KUTATANISHA

    MKAZI wa kijiji cha Kabare kata ya Uwarama wilaya ya Kakonke, Robent Laurent (35) ametoweka nyumbani kwake Dodoma Makulu katika mazingira ya kutatanisha.

    kwa mujibu wa Shemeji yake, Mchungaji Philip Kayanda, amesema kuwa Laurent alikuwa ametokea Zanzibar na kuelekea Kahama lakini alipofika hapa Dodoma aliteremka na kuelekea nyumbani kwao eneo la Dodoma makulu ambako alitoweka kusikojulikana.

    Mchungaji Kayanda alisema kuwa shemeji yake huyo ana matatizo ya akili.

    Laurent ambaye rangi yake maji ya kunde amesema kabla ya kujachanganyikiwa akili ,alikuwa anafanya kazi ya uchungaji katika kanisa la FPCT huko kijijini kwao Kabare mkoa wa Kigoma ikiwemo na Zanzibar.

    Amesema jitihada za kumtafuta kwa ndugu, jamaa na marafiki zimefanyika bila mafanikio na tayari wametoa taarifa kituo cha polisi kati cha Dodoma na kufungua jalada namba RB/DOM/8409/2016.

    Ameomba kwa yeyote atakayemuona atoe taarifa katika kituo chochote cha polisi kilichopo karibu ama apige simu namba 0688 - 688229,0788 – 669300 au 0655 – 090820
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: ATOWEKA KATIKA MAZINGIRA YA KUTATANISHA Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top