728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Monday, July 18, 2016

    RC MAKONDA AWATOLEA UVIVU WANAOMBEZA MITANDAONI

    MKUU wa mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda ameamua kuwavulia uvivu wale wote wanaosambaza ujumbe wa tofauti juu ya maagizo yake katika mitandao ya kijamii.

    Makonda ambaye aliamua kutenga muda na kueleza maswala kadhaa yausuyo jiji la Dar es Salaam kupitia kipindi cha Power Breakfast ya Clouds Fm na 360 ya Clouds Tv juu ya watu ambao wanaotengeneza account feki za mitandao mbalimbali kupitia jina lake.

    “Kwanza wanapaswa kujua kuwa sina account ambayo inaanza na cheo changu hivyo account zote zangu zimeandikwa kwa jina langu Paul Makonda na si vinginevyo, hivyo kila mtu anapaswa kuwa makini na hilo” anasema Makonda.

    Anasema kuwa juu ya agizo batili lililosambazwa katika mitandao ya kijamii kuwa wasiokuwa na kazi watakwenda jela,sio tamko la account yake bali yeye ameagiza Wenyeviti wa serikali za mtaa kuhakikisha kuwa wanafanya uhakiki wa wakazi wao nyumba kwa nyumba kwa ajili ya usalama wa Maeneo wanayokaa.

    Anataja kuwa kutokana matatizo yaliyopo kamwe hatoacha  kupambana na mafisadi katika Halmashauri zote tatu,wauza unga , wafanya biashara wa Shisha na Mashoga.Hivyo aliwataka wananchi wa mkoa huu kuwa makini na kufuata maelekezo ya wenyeviti mitaa amabayo nimewapa hili tuweze kuimarisha ulinzi kuanzi ngazi ya chini kabisa.

    Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam ,Paul Makonda akizungumza ndani ya kipindi cha Power Breakfast ya Clouds Fm

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: RC MAKONDA AWATOLEA UVIVU WANAOMBEZA MITANDAONI Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top